Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi mpya ndani ya manispaa ya kinondpni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Feb 1, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa ni siku ya tarehe 31/01/2011 ndani ya manispaa ya kinondoni katika kikao cha kamati ya fedha kinachoshirikisha wabunge wote na baadhi ya madiwani....... wakati wanakamati wakipitia taarifa ya bajeti ya fedha ya kipidi kilichopita kabla ya kuunda bajeti mpya ndipo diwani wa chadema kata ya sinza bw renatus pamba, alipo ona kipengele kisemacho shilingi millioni kumi na nne za manispaa zimetumika kwenye shughuli za ujenzi wa ofisi za ccm.....

    meya alipo hojiwa kulikoni, ali jibu yeye hajui kwakuwa taarifa hiyo kaikuta....
     
Loading...