Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi mkubwa serikalini katika ujenzi wa nyumba ya baba wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Nov 7, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa za awali zinaonyesha mamillion ya fedha za walipa kodi yameliwa katika ujenzi wa nyumba ya mkuu huyo.

    Imethibitika katika budget ya serikali hiyo fedha haikuwepo ya kumjengea mkulu huyo nyumba Je fedha ilitoka wapi??? na Je breakdown ya matumizi ya hiyo hela yamekaa aje??? Inaonyesha kuwa katika hatua za mwisho Nyerere nae alianza kuwa fisadi. Nakusababisha wan historia wa ufisadi kusema kuwa "Hakuna Msafi hata MMOJA ndani ya CCM".
     
  2. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WEWE hata jina lako limejaa ubaguzi, leta vielelezo kuonyesha kuwa unayoyasema ni kweli. kabila lenu wabaguzi, na ndiyo maana nyie damu ya kunguni, kazi yenu ukabila na wizi. ndiyo maana mbowe analikuwa anadunda kila uchaguzi mpaka Dr. Slaa alipoingia na kuipaisha Chadema! wajinga nyie!
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    ur real stupid
     
  4. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    pumbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    George michael nini huyo????
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mzee mchonga anaweza kufanya hayo. Tuondolee uchaga wako hapa, pumbafu yako.
     
  7. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha kumbe unajua ufisadi ni stupidity thanks
     
  8. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli na wewe kumbe unaujua
     
  9. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe acha ujinga angalia jina linakuwehua mimi ni kabila moja na JK na lazima tuwacameroon tupate msaada
     
  10. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana mimi ndiye mshauri wa David cameron na sasa sio mkubali tu haki zao ila asilimia 40% ya watanzania wawe mashoga ukiwemo wewe ndio tutoe msaada
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    walokufa na yao yamekufa!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This sms has been delited by shine
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Viroba vya konyagi noma.. Mkuu nenda loliondo kabla ya kuweka posts zako jf!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    My god if i only knew
    ningeendelea na mambo mengne lloll
     
  15. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    sina uhakika kama unajua au kufahamu unachojaribu kukisema. brain cancer?
     
Loading...