Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi Kila kukicha - Total Confusion

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bill, May 26, 2009.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ufisadi a.k.a Wizi na Ufujaji wa mali za Umma limekuwa halileti maana iliyokusudiwa kwa Mwananchi wa kawaida hasa kule vijijini. Wanasiasa wa upinzani wamekuwa wakijaribu kulipigia kelele lakini halieleweki wanaona ufisadi ni kama sifa fulani njema.

    Wito: Tuwasaidie wanasiasa na wanaharakati wanaopinga na kupiga vita ufisadi waje na msamiati mwepesi unaoleweka na wengi hasa kule vijijini.

    Mfano mzee Mengi angeanza kusema: Mapapa wa WIZI, au Wanaoongoza kwa Wizi wa mali za WaTZ au Wezi mapapa ni Rostam Azizi akifuatiwa kwa karibu na Yusufu Manji, tatu ni Jeetu Patel, nne Somaiya nk.

    Wana JF njoni na Mapendekezo ya Jina mbadala kwa ufisadi
     
  2. OFFORO

    OFFORO Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hiv ni vizuri kama mtu akisema fisadi basi atuambie ni nani na kafanya nini ili watu tuelewe siasa za fitina na majungu tuache
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Its too much.
    Hata ukweli, majungu,kijicho na uongo havijulikani sasa.
     
Loading...