Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi katika makampuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bubu Msemaovyo, May 22, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JF imekuwa ni sauti na kelele zenye kuleta matunda hapa JF na kwa jamii kwa ujumla, ili kuweza kutokomeza hali ya ufisadi nchini wana JF wote tunaombwa kupiga kelele zetu hapa bila kuchoka. Bila shaka kuna tabia za kifisadi katika mashirika mbali mbali dhidi ya wafanyakazi tuyaweke hapa JF.
     
Loading...