Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi hata kwenye ratiba ya kampeni kweli hii ndo tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Juma Bundala, Mar 15, 2012.

  1. J

    Juma Bundala Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana niliona ktk kampeni za uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki,mgombea anaye peperusha bendera ya CDM bwana Nassari RATIBA alipangiwa kwenyw shule wakati wa wasomo na wanafunzi wakiwa wanajisomea na walimu wanafundisha ratiba inaisha ndani ya muda wa masomo,jamani huo ni Ufisadi unaofanywa na TUME ya uchaguzi ili kusaidia Chama TAWALA,kampeni zote za mgombea wa CCM zinapangwa mahali sahihi na muda sahihi,Je tume ya uchaguzi ni ya CCM au ni chombo cha serikali,kama ni chombo cha serikali siami. Naomba mchango wenu wana JF kuhusu hili.
     
  2. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ratiba za kampeni zinapagwa na mgombea/timu ya mgombea na sio TUME. Kazi ya TUME ni kuhakikisha ratiba za vyama hazigongani.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nassary by profession ni mwalimu. Si vibaya akaeneza sera za ukombozi mashuleni kupitia dirishani.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watabana saana lakini mwisho wataachia!
    Haki inapatikana kwa shida sana lakini inapatikana.
    Nassari alinifurahisha sana,hakubabaika,hakukata tamaa aliongea kwa kujiamini na watu hao hao waliokuwepo.
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kumbe tume ilitakiwa kuhakikisha ratiba hiyo haiingilii shughuli muhimu za kiserikali.ina maana mbunge akipanga ratiba ya kufanya kampeni usiku bila kuingilia ratiba ya mwingine angekubaliwa?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. s

    sanjo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hivyo Tume ya Uchaguzi kwa historia yake iko pale kwa kulinda CCM. Hivi Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi huchaguliwa na nani? Msimamizi wa Jimbo la Uchaguzi ni Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ambaye ni mfanyakazi wa serikali. Tafakari.
     
  7. J

    Juma Bundala Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama tume ina hakikisha kuwa ratiba ziko sahihi mbona zinaingilia shughuli za serikali?
     
  8. J

    Juma Bundala Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ili kuepukana na hilo rfk yangu ni kutoa maoni sahihi ktk mchakato wa kuunda katiba mpya
     
  9. J

    Juma Bundala Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwambie anaye tetea TUME aelewe vzr sasa hajui
     
  10. J

    Juma Bundala Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wataachia tu harafu ina kuwa tatu bila
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Tume ya uchaguzi ni kichaka cha uchakachuaji wa kura na matokeo. Ila this time hawafui dafu kwani CDM wanatakiwa waje na ulinzi wa MTU NA BOX... That is kila sanduku la mpiga kura na mtu wake ili wakija na janja kama ya Igunga ya kuzuga gari imeharibika watu wasukume wengine wanabakia na masanduku
     
  12. J

    Juma Bundala Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni Mwl nayo ninzr sana ila tu sasa yupo kwenye kampeni apewe ratiba sahihi ili watu wachuje hoja na sera zake hatimaye akibuke kidedea
     
  13. J

    Juma Bundala Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawashauri Wameru hasa makamanda wawe makini katika suala walinde,hilo cna shaka kwa makamanda,ahsante kwa kuliona hilo
     
  14. J

    Juma Bundala Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we2 kama unaitetea TUME basi we2 husitahil kuigwa na jamii ya sasa
     
  15. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ma..Gamba wanamichezo mingi na mbinu kibao chafu,lakini kwa kipindi hiki ni lazima wajibebe watz wameamka wanajua pumba na punje,hawadanywi kwa fulana,vitenge,chumvi wala minoti ya c si em wanazoiba kwenye kodi zetu.Hata wakipindisha ratiba waarumeru wanajua nani anafaa kwa wakati huu kuwa mbunge wao kwani anafahamika naye ni Nassari J.
     
  16. J

    Juma Bundala Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    upo sawa ila watakoma na MaGaMbA yao
     
Loading...