Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi EPA na Richmond ni mjukuu,babu yupo kwenye mawizara.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Dec 1, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali imeanza kuvalia njuga matatizo ya ufisadi nchini,tunasema hii ndiyo kasi mpya.Lakini ombi letu ni kwamba hapo pawe mahali pa kuanzia tu.Bado kazi ni kubwa.Serikali ikimaliza EPA na Richmond uchunguzi uhamie kwenye mawizara mbalimbali.Huko ndiko babu aliko.Ya EPA na Richmond ni wajukuu.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    ..........Atabaki mtu kweli hapo serikalini?maana wote wanajuanaa....
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Patamu,

    What goes around comes around! I just don't know who will be spared. Shida ni kuwa hakutakuwa na mtu wa kumchunguza mwenzaki.

    Hili ni kama Tatizo la kughushi vyeti vya shule. Niliwahi kusema huko nyuma kwamba kama si wewe uliyeibua soo la ku-forge basi ni mkeo, ndugu yako, nyumba ndogo au mshikaji. Mbali ya hayo kuna wale uliowasaidia kwa namna moja au nyingine kughushi. Sasa nani atamchunguza mwenzake? Hata hili la ufisadi nchini sina hakika litaishia wapi. Labda kama tuna mpango wa kutumia Scotland Yard na mwisho kuwapeleka watuhumiwa The Hague!!
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good point, kwa nyongeza kuna Mashirika ya Umma huwa "yanajidai" yana uhuru wao wa kujiamulia mambo bila mashinikizo ya serikali/wizara nayo yamulikwe. Huko ndiko majasho ya walipa kodi yanachomwa vibaya mno
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MWalimuZawadi;

    Tuanzie mawizara bana... huko ndio home nao wataweza ya wengine, usihamishe magoli kwa sasa
     
Loading...