Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi BRELA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by J4MAYOKA, May 24, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini ukitaka kuanzisha kampuni ukisearch jina online kwenye website yao kama lipo au la hawakubali wanataka uandike barua wakae nayo 2 weeks kisha wakujibu kama jina lipo au la

    why?
     
  2. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    unauliza umasikini TZ?? jibu ni rahisi ,ukitoa 50 unapata jibu ndani ya dk 10..tumeshazoea na Life is GOOD!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naweza kuwatetea. Wala si wk 2 bali siku 3 hivi, tena bure. Na ile inasaidia kuweka kumbukumbu kuwa una jina la kampuni Brela. Ukishapewa jina ni juu yako kutafuta wapi ukaandalia hizo MEMART, aidha uwape dili wale masekretari ama ukajitengenezee mwenyewe, ila ada zao sio longolongo
     
Loading...