Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufinyu wa ujuzi wa kiutawala kwa Mh. waziri mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simbou, Feb 10, 2012.

  1. Simbou

    Simbou Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tar 30 Jan. waziri mkuu alitangaza kuwa madaktari warudi kazini, na kwa yeyote ambaye angepinga kutii tamko lile anakua amejifukuzisha katika sekta ya umma. Na aliahidi kuwa katika kupambana na hili yupo tayari kuchukua madaktari wa jeshi wasaidie (back-up).

    Jana tar 09 Feb. amekubali kukaa na madaktari hao hao aliowajibu mbovu na kuwaomba sana sana warudi kazini kuokoa watanzania wanaohitaji msaada wa kitabibu na kuwa swala lao litashughulikiwa kwa haraka kadri iwezekanavyo.

    Wana Jamii mnamuelewaje huyu kiongozi, upo wapi msimamo wake kama kiongozi mwenye nafac kubwa namna hii!??
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hakukuwa na namna, tumpongeze kwa hili. Tatizo sio Pinda ni mfumo na athari za mgnt by fire brigade ndo hizi, watoto wasiojua kusoma wala kuhesabu kufaulu wengine juzi tu kuandika bongo flavour kwe mitihani. Hizi ni dalili mbaya na matokeo ya akili za mbayuwayu. Kwa ufupi ni kama sekta ya utumishi wa umma wako demoralized to the point of no return! Let's wait n see
     
  3. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni wazi kuwa alikuwa bado katika usingizi wa dola kushika hatamu lakini mshakamano wa madaktari umewezesha serikali na viongozi wake kubadili msimamo. Ndio maana ni muhimu mshakamano ukawepo katika kuleta mabadiliko hapa nchini hivyo wabwabwajiaji kama Mhe Zitto kudhoofisha mshakamano wa wapinzani wajifunze.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu anajiita mtoto wa mkulima wakati halimi ni muongo.

    ukiona mtu anajisifu kuwa ni maskini wakati kafanya kazi miaka 30 chunguza mbongo yake.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hah lakini huyu kwani anatoa wapi maamuzi! Mbona kama vile anatumwa kaseme hivi, kafanye hivi? Maamuzi yake yako too artificial if I may use that word!
     
Loading...