Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufaulu wa watoto wa maskini sasa ni issue!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KYALOSANGI, Apr 29, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,694
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    leo niomeshtushwa na habari katika gazeti la mwananchi kuwa ,eti wanafunzi wengi waliongoza kidato cha sita wanatoka familia maskini!!!!!!!!!!!
    Hapa ndipo CCM walipotufikisha kwamba eti mtoto wa maskini akifaulu ni habari kuu kwenye magazeti!
    Jamani MUNGU atuokoe ! enzi za mwali=mu watoto wa wakulima kufaulu ilikuwa ni suala la kawaida na si habari hata kidogo!
    Ole wao walianzisha mfumo wa kuwakandamiza maskini
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufisadi wa kimawazo na kimtizamo, lakini ukweli utabakia pale pale umasikini ndiyo chimbuko la mafanikio. Matajiri watakufa kwa ugonjwa wa vitambi kwasababu ya excessive feeding.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kuvua gamba kwenye elimu vilevile.Iondolewe ubaguzi kwenye bodi ya mikopo.
     
  4. D

    Don T Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoto wa maskini waliofaulu ni wachache tena kwa kipaji binafsi lakini wengi wao wamefail nan anabishaaa?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Wengine wanaweza kuona hii ni habari nzuri inayofaa kufunuliwa ili watu maskini wapate moyo wa kusoma.
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    serikali yetu haina macho na inatengeneza tabaka ambalo baadaye litaweza kuleta maafa makubwa sana. Maana mda utafika hao masikini watachoka na kuamua kudai raslimali zao zilizoporwa tangu siku za mwizi Mkapa hadi komedian JK.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mlitegemea kuona watoto wa vigogo wakati wanasoma nje ya nchi? Mtakuja kutambua kwamba walikuwa wanasoma pale mtapowakuta BOT au wakiwa kwenye CC ya ccm na sehemu zingine nyeti! Hao wanaotangazwa kuongoza kitaifa watakuwa mbali na sehemu nyeti!
     
Loading...