Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufaulu wa Wanafunzi wa Shule za kata Kuongezeka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jun 19, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Baada ya wazazi, wanaharakati na wanasiasa kuhoji kuporomoka kwa ufaulu wa wanafunzi wa shule za kata katika matokeo yaliopita, kunamkakati wa kuotoa matokeo ya kuwaridhisha wananchi ili kuepusha lawama dhidi ya mipango ya serikali katika kuongeza idadi ya shule na waliofaulu kila mwaka.
    Mkakati huo unatarajiwa kuanza katika matokeo yanayofuata na kuendelea.

    Hii itasaidia hata kampeni zijazo ziwe na mafanikio hasa kwa chama tawala.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo watawala wameshindwa kazi
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwasababu mmelalamikia matokea halisi, mtapewa mnayoyapenda. Watoto wenu watafaulishwa ili sera ya MEM iuzike.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hapo hata ambao hawajui kusoma watapata daraja la kwanza ili tu kuwaridhisha watu!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sosi pliiiiiiiiiiiiiiiizi. Otherwise a gosip.
     
Loading...