Ufaulu wa kidato cha Sita 2013. Mwisho wa tetesi leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Josevic, May 1, 2013.

  1. Josevic

    Josevic Member

    #1
    May 1, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuwa na habari nyingi na tofauti tofauti kwa muda mrefu, leo tunafikia kikomo. Ni kweli kwamba matokeo yana asilimia 99 ya kutoka leo kama ukifuatili historia. Kwa miaka mitatu iliyopita matokeo ya kidato cha sita yamekuwa yakitolewa tarehe 1 mei. Ila kama historia isipojirudia basi tetesi za hapa na pale kuhusu matokeo na ufaulu wa kidato cha sita zitakuwa zimefikia kikomo leo alasiri.
     
  2. A

    Anilina Jay New Member

    #2
    May 1, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no one is sure bout when the results r comin....we jux av to chill tusubirie when will it kam...koz mpaka saa hivi saa kumi na dakika 13 hayajatoka....ila siku haijaisha tusubirie........
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #3
    May 1, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,714
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 113
    Hivi kwa nini kutoka kwa matokeo ya huo mtihani kuwe ni kitendawili?
     
  4. cantonna

    cantonna JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2013
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 734
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 28
    wory out guyz....just weit soon result wili be out!!
     
  5. Josevic

    Josevic Member

    #5
    May 1, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ni kitu nyeti sana... Pengine hawataki ionekane kuwa siri zao zinavuja!
     
  6. P

    Poker face Senior Member

    #6
    May 1, 2013
    Joined: Mar 12, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    calm down guys!
     
  7. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 12,819
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    99% yako iko wapi?
     
  8. S

    Simply JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Narudia tena..
    Kabla bunge halijatulia hakuna matokeo hapa
     
  9. M

    MikeMill New Member

    #9
    May 1, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisema 'no one' unakosea.....
     
  10. kimberlite

    kimberlite JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    ww unaongea tu! matokeo yanatoka anytym ds week! upo hapo?
     
  11. mohammad_othar

    mohammad_othar JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha maneno ww yasipotoka je ??
     
  12. B

    Bk for real Senior Member

    #12
    May 2, 2013
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co yawe km ya 4m four mlivyo fanya w2 wanategemewa makwao
     
  13. B

    Bk for real Senior Member

    #13
    May 2, 2013
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co yawe km ya 4m four mlivyo fanya w2 wanategemewa makwao
     
  14. Nyanda Dindai

    Nyanda Dindai JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2013
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Bado tu!
     
  15. kimberlite

    kimberlite JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    hyo ndo reality sasa, wakae nayo hayo matokeo ni yao au?
     
  16. mohammad_othar

    mohammad_othar JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yasipo toka kesho ndo hayajatoka this week tena
     
  17. Chrizo

    Chrizo Senior Member

    #17
    May 2, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Mapema kesho
     
  18. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    kesho ndo yanatoka matokeo yenu.so jiandaeni kupokea.
     
  19. nurumohamed

    nurumohamed Member

    #19
    May 4, 2013
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwe na subira kwa kweli
     
  20. m

    madunda boy Member

    #20
    May 6, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nshachoka mie haya matokeo kila mmoja anaongea la kwake
     
  21. PUNDIS

    PUNDIS Member

    #21
    May 6, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We should have strong hearts haya matokeo yatatoka ratiba zao zitakaporuhu.
     
  22. mkisyeli

    mkisyeli JF-Expert Member

    #22
    May 6, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasi wasi kuhusu kutoka kwa matokeo hivi karibuni katika misingi ifuatayo serikali kupitia bunge la jamuhuri ya muungano wa Tanzania chini ya waziri wa sera na uratibu wa bunge MH.Willium Lukuvi kupitia tume iliyoundwa na waziri mkuu MH.Mizengo Pinda kuwa matokeo ya form 4yafutwe na pia wastanderdize na kupanga upya matokeo hayo katika madaraja ya zamani yaliotumika mwaka 2011 na hili zoez linawahusu form 4na form 6 wa mwaka huu sasa tujionee wenyewe je?kwa hali hii matokeo ya kidato cha sita yatatoka mapema kweli kama wakiwa wametumia madaraja mapya ya ufaulu kama ilivyo bainiwa na tume iliyoundwa na waziri juu ya uchunguzi wa matokeo ya kidato cha nne???
     
  23. l

    lusambo New Member

    #23
    May 12, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo subirin ad nxt wek
     
  24. a

    adam songoro Member

    #24
    May 31, 2013
    Joined: Apr 22, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maadam tokeo la kdat cha 4 yashtoka,bax ya kidato cha 6 yapo mbion.'a don thnk dat diz wik itakwshw bila tokeo kutangazw.' xo zile preshpresh na tabir nyingnying zitkuwa zmefk kikom...#
     

Share This Page