Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufasaha ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by bysange, Mar 6, 2011.

  1. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,323
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    WanaJFnaomba mnitoe katika utata wa maneno haya mawili.kwenye tukio la mlipuko wa mabomu pale Gongo la mboto baadhi ya vyombo vya habari hutumia maneno haya:
    A: WAHANGA wa mabomu
    B: WAATHIRIKA wa mabomu
    je neno lipi ni sahihi kutumika?
     
  2. Ibnu Ayoub

    Ibnu Ayoub Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waathirika wa mabomu ndio sahihi. kwa uelewa wangu ninadhani kusema "wahanga" ni kama hao walioathirika na mabomu wamejitakia
     
Loading...