Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufanyike utafiti dhidi ya ukabila katika sehemu za kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabindi, Oct 28, 2011.

  1. k

    kabindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kwamba Tanzania inasifika kwa kutokuwa na ukabila na athari zitokanazo na ukabila, unaitajika utafiti wa kutosha kuthibitisha hayo!. Zamani wahaya walizungumzwa sana kwa tabia hiyo lakini kwa ujumla kuna tatizo kubwa kwa makabila mengi nchini. Fanyeni utafiti mdogo ambapo kiongozi ni Mchaga, Mpale, Myakyusa, Mhehe, Msukuma, Mungoni na mengine mengi, chunguza waajiriwa utagundua ninachomaanisha. Kua visingizio vya elimu na kufaulu Interview ambavyo siyo issue kwa sasa kwani Wasomi wamekuwa wengi kila kona na wenye sifa. Kuna mchezo mchafu wa ajira za upendeleo ambapo watu kabla ya kuajiliwa wanaanza kama ajira za muda ambazo huwa hazitangazwi na hasa Serikalini kwa kisingizio cha uhaba wa watumishi. wanapopata kibali cha kuajiri kutoka Utumishi uzitangaza nafasi hizo na wanaopewa kipaumbele ni wale waliokuwa wanafanya kazi kwa ajira za muda ambao waliingizwa kwa kujuana. Kupata kazi Serikalini ni Issue kubwa ndugu zangu! Unamjua nani ndo utapata kazi!
     
Loading...