Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufagio wa chelewa...lini mara ya mwisho kuutumia?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Watu8, Aug 24, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    niliutumia sana nikiwa shule ya msingi...
    enzi hizo maticha walikua wanoko, ole wako usiende shule na hii makitu...
     

    Attached Files:

Loading...