Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi wa Mch. Gwajima Kuhusu Mkenya wa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 15, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nawaletea maelezo live
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri mwagika
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu leta habari hiyo. Au kama kuna sehemu kwenye mtandao tunaweza kusikiliza live tupe link
     
  4. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Au yamechakachuliwa mkuu maana hata huku wamo
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kanisa la Ufufuo halijawahi kutangaza kuwa kuna mtu alikuja kutubu
     
  6. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mchungaji Gwajima amesimama na anaanza ufafanuzi
    Update:

    Anasema yeye anafafanua kwa habari ya washirika wake ambao wamesikia taarifa husika. Kwanza amen za na kuwauliza washirika wake ni nani amesikia taarifa hizo na kwa ujumla umati wa maelfu ya waumini wameitikia

    UPDATE

    Kwamba kwenye siku ya ibaada majira ya tarehe Tajwa huu mwananchi mmoja alizuka kanisani, na akakutana na walinzi wa kanisa. Na wakamhoji shida yake nini, na kwa kuwa alikuwa na Shari kubwa aliwaambia lengo lake ni kumwona mchungaji kiongozi

    UPDATE
    mtu huyo aling'ang'ania kwa Shari kumwona mchungaji kiongozi na kwa utaratibu si rahisi kumwona yeye pasipo kujua sababu.. Kwa hasira akaanza kuropoka kwamba yeye ni mafia na kwamba yeye ndiye aliyemteka Ulimboka

    UPDATE

    BAADA YA hapo walinzi si hao wakajua si mtu mwema, Wakampeleka polisi..

    UPDATE

    Baada ya hapo walinzi hao wakapigiwa cm polisi kwa ushahidi zaidi, na walipofika huko wakamtambua huyo kijana, na kweli huyo kijana mbele Yao akakiri kwamba alifika hapo kanisani.. Na pia kwamba aliropoka maneno yote mbele Yao . Na akakiri mbele Yao kwamba yeye huwa Ana roho inamuingia na kuwa Kama mwendawazimu na kuanza kuropoka maneno ambayo hata yeye hajui yanapotokea.. Hivyo walinzi pamoja na Polisi walikubaliana kwamba mtu huyo ni Kama mwendawazimu na ni Velma mambo hayo wakayapuuza na Kila mtu aende lee na shughuli zake.. Walinzi hao wakarudi kanisani na kuripoti taarifa za mtu huyo kwamba kuna mtu walimkamata na kumfikisha kituoni na baada ya hayo walipigiwa simu wakatoe ushahidi.. Na matoke yake yote..

    Siku ya tatu ndipo

    UPDATE

    NIMEPATA AUDIO CLIP YAKE NADHANI NIFANYA KUIUPLOAD HUMU
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks maitario, your quick update is appreciated
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ibada imeshaanza au bado? Manake katika madhehebu mengine mpaka ifike wakati wa maubili inaweza kuchukua zaidi ya saa moja
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kova nae atakuwa mchungji siku si nyingi!
     
  10. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe update basi
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya hiyo point moja, Kova kashapigwa bao la kwanza dakika ya pili ya mchezo
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah!madhabahu sasa kugeuka majukwaa ya siasa....
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwagika mkuu tupe habari wapate aibu yao ya mwaka wauaji hawa
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    enhe! Tiririka
     
  15. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What's not happening?
     
  16. i

    ibange JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jumapili iliyopita niliongoza waumini kulaani waliomteka Dr Ulimboka, tukalaani serikali kwa kushindwa kuchukua hatua na pia madaktari kwa vifo vilivyotokea
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mods please unganisha hii na ya Maitario,tufuatilie moja
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Cd imekwama au haupo kanisani
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya ibada ya jpili alikuja mtu ambaye yupo kama kichaa akasema anataka amwone Mch Kiongozi. Walinzi walimkatalia kwa vile hawakumwelewa. Mtu huyo akasema anataka kumweleza mchungaji kuhusu wao kumteka Dr Ulimboka
     
  20. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo kanisa lake ni eneo kazawadiwa na serkali,
    Viwanja vya Tanganyika pekaz
    Lazma watakuwa washampa offer he cannot refuse
    .....waiting!
     
Loading...