Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi wa maswali ya sensa ya watu na makazi 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boligado, Aug 19, 2012.

  1. B

    Boligado Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau najua wengi tutakuwa tunahitaji kujua maswali ambayo twapaswa kuandaa majibu yake tukiwa wakuu wa kaya.
     

    Attached Files:

Loading...