Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi please!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Apr 11, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi hii imekaaje? Kesi inapelekwa mahakami halafu hakimu anasema "hautakiwi kujibu chochote kwa sababu mahakama hii haina uwezo kisheria kusikiliza utetezi wake" swali kama mahakama inajua haina uwezo kisheria kusikiliza kesi za aina hio,iweje dpp apeleke huko? Kwanin isiende next level moja kwa moja?

    Wanasheria ufafanuzi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa hata mimi nilijiuliza hilo.

    To me it doesn't make any sense at all and it's just another judicial bureaucratic red tape that can be done away with.

    But since they are the "learned" ones maybe they'll come and shed some light on it.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Duh, hapa imebidi nicheke sana kwa comments za hapo juu, sina muda wa kutosha wa kufafanua lakini mwenye HAJA KUBWA ani pm, pana legal technicalities tu hapo (Jurisdiction) hiyo ni court of first incidence,( in the locality where the cause of action arose).....................then to where the court has jurisdictional power...HC in this case owing to the nature of the offence alleged to have been committed.

    Wanasheria watusaidie mm ni kilaza mkubwa (mnisamehe kwa kucheka)
     
  4. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujajibu swali na ni swali la msingi sana.
     
Loading...