Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi;mtu hutambulika kuwa mbunge baada ya kuchaguliwa au baada ya kuapishw?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PAFKI, Jan 20, 2012.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba mnijuze wana JF kwani mbunge hutambulikaje maana ninatatanishwa sana na suala la wanaedai mbunge wa CCM (Sumari) aliefariki akiwa bado hajaapishwa,ilikuwaje na itakuwaje?

    1.Je alikuwa anapata malipo yote sawa na wabunge wengine?

    2.Kama invyosemekana hakuwa ameapa atapata kutendewa kama walivyotendewa wabunge wengine walifariki nina maana atafunikwa hadi bendera ya taifa?
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mara tu mkurugenzi wa uchaguzi anapotangaza, na malipo/marupurupu anakunja kama kawa! kuapa formalities tu
     
Loading...