Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi kwa wana jf

Discussion in 'Love Connect' started by Hayati, Jul 3, 2011.

  1. H

    Hayati Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani za dhati ziwe juu wn jf.wengi wenu mmepata mshtuko wa jina la hayati.hili ni jina lenye asili ya kiarabu lenye maana ya uhai yaani al-hayy kwa maana ya uhai.lkni wakati mwengine hutumika kwa maana ya mpenzi sawa na maneno yarouhi,al-ayyini. Nataraji mmenifahamu
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Understood!.....!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    lakini kwa waswahili wengi na hapa nchini tunalitambua kama jina la marehemu.., unajua ukienda sehemu kama Ghana au Japan kuna majina ya watu ambayo ukiyasema hapa Bongo yatakuwa either tusi au kiungo cha dada zetu ambacho huwezi kutamka kwenye umati wa watu...

    Kwahiyo mkuu... "When in Rome Live Like Romans"
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Understood!.....!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    HAYATI......na HAJAT JE????
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Haya mkuu timekupata mgosi!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu bwana/dada hayati
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na marehemu litakuwa na maana gani kwa hao waarabu?
     
  10. H

    Hayati Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajat ni mwanamke ambaye ameshaenda hija sawasawa na al-haji kwa mw'me
     
  11. H

    Hayati Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    warabu wanaita al-mahrom fulani ni ufupisho wa allahuma rahamhu. Ewe mola mpe rehma huyo aliyekufa
     
  12. H

    Hayati Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajat ni mwanamke ambaye ameshaenda hija sawasawa na al-haji kwa mw'me
     
Loading...