Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi kuhusu SMZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simplemind, Jul 3, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Naomba msaada kuhusu aina/mfumo wa serekali zanzibar hivi sasa.Je ni .
    1.serekali ya umoja wa kitaifa.
    2.serekali ya mseto.
    3.serekali ya mapinduzi.

    Pili upo uwezekano wa aidha serekali ya mseto ua serekali ya umoja wa kitaifa kuwa ni serekali ya mapinduzi papo hapo ua ni contradiction of terms we just have to live with?
     
Loading...