Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufafanuzi kuhusu Mgomo; madaktari wa mapenzi tunaendelea na kazi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Jun 28, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Watu wameingiwa na wasiwasi sana kuhusu Mgomo unao endelea. Nafurahi kuwafahamisha kwamba sisi madoctor wa mapenzi tunaendelea kutuoa huduma ikiwemo ushauri nasaha. Hivyo basi wale wote wenye kuhitaji huduma naomba mnipm. Naendelea kuhudumia wenye matatizo ya moyo mpweke, wasiofikishwa vizuri na na wenye malimbikizo ya nyeje. karibuni sana.Hii huduma haiwahusu wale walio nisaliti bila shaka mnajijua. Mia
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu mzima hooooooooooooooooovyoooooooooooooooooo lione pumba tupu
     
Loading...