Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ufafanuzi kuhusu hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyanya mbichi, Sep 11, 2012.

  1. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Naomba kuelimishwa hapa

    Baba wa Taifa mwl JK Nyerere kuhusu ubadhirifu mbona hakuonekana kulisimamia saana kama Waziri mkuu wake mh Hayati Edward Moringe Sokoine.
    Je hakuwa mpiganaji saana kama Sokoine kama kweli ni kwa nini.Nimesoma na kusikia kidogo kuwa alikuwa mpambanaji sana ktk suala la walanguzi na wahujumu uchumi kiasi kwamba inasemekana kifo chake jilisababishwa na upiganiaji haki huo.
    Na baada ya kifo chake harakati hizo zilikwisha au kupungua kwa kiasi kikubwa tu
    asanteni.
     
Loading...