Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UFAFANUZI: Habari za kifo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 10, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Palikuwa na habari ambayo iliwekwa hapa kama tetesi, lakini habari hizi ninapenda kuwafahamisha wadau kuwa aliyefariki ni kaka yake mbunge Zaituni Buyogera mbunge wa Kasulu Vijijini (NCCR) na hivyo nipende kuwafahamisha wadau kuwa habari za awali zilikuwa na kasoro kidogo.

    Habari hizi zimethibitishwa na viongozi wa NCCR, ndg Kahangwa na Mhe. Mbatia.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tukome kupost habar zisizo na uhakika.. ni hatari
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa.
    Roho ya marehemu ipumzishwe sehemu stahiki,motoni ama peponi.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni kwa kumpoteza kaka!
     
  6. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta habari ana-deserve BAN, Maana hujui umewaathiri watu psychologically. Kiasi gani.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Pole yake!
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Poleni wafiwa na Mungu awape ujasiri katika kipindi hiki kigumu.
    Haijalishi ni kiti cha thamani gani ambacho shetani amekupa hapa duniani, mwisho wake ni maafa.
     
  9. epson

    epson JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    so sorry
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods piga ban kwa mtoa taarifa wa kwanza
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nafsi iligoma kuchangia post ile kwani haikuwa na maelezo yaliyojitosheleza!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nilisema acheni uzushi,iko siku mtu atalipa fidia ohooo
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mungu amrehemu nakumweka mahali pa juu palipoinuka
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Haya ndo madhara ya kukimbilia kutoa habari hapa JF kabla ya kuzithibitisha.. Nadhani kuwe na utaratibu wa adhabu ili wana JF turudi kwenye mstari..
    RIP..
     
  15. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    R.i.p marehem
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kuna jamaa mmoja siku moja aliharibu hali ya hewa hapa jukwaani eti rest in peace wafiwa,e bana eeee.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wafiwa walikuwa akina nani mkuu?
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana huwa najiepusha kuchangia habari zenye mashaka na zisizothibitishwa. Asante mkuu n00b kwa kutuletea habari kisayansi. R.I.P. Marehemu.
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Habari nyeti kama hizo zisizona uhakika zinaweza kuleta usumbufu mkubwa. Pole zaituni buyogela kwa kuzushiwa kifo hapa jukwaani, mods mtakeni radhi pia mh. Zaituni na wanakasulu
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ni nani alileta hii habari??
     
Loading...