Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uelewa wa watu wa Uganda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edwin08, Aug 26, 2011.

  1. E

    Edwin08 New Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kwa uhalisia wa wananchi wa uganda wanaona Bongo ni bonge la nchi lenye maendeleo.

    Jaman hivi ni kweli kuna mabadiliko yanayokufanya usifie tangu Kikwete adake nchi? Tuondoe shida za hapa na pale kama huu umeme?
     
Loading...