Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uelewa unahitajika hapa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Possibles, Aug 16, 2012.

  1. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Wadau nimekuwa nikilisikia kwa muda mrefu kidogo neno 'fedha haramu' na mara nyingine 'biashara ya fedha haramu'.
    Tafadhali mnisaidiwe kuelewa maana ya hayo maneno.
    Natanguliza shukrani
     
  2. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu hicho unachouliza kina maana moja na money laundering?
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Nadhani kina maana moja
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Exactly, fedha chafu na Money Loundering ni Samaki na maji.

    Kwa ufupi fedha haramu ni fedha yoyote ambayo imepatikana kwa njia zisizo halali kama vile Ujambazi, Ufisadi, Madawa ya kulevya, uhujumu uchumi, kukwepa kodi etc!

    Mtu anayemiliki fedha za aina hii huwa hawezi kuanza kuzitumia moja kwa moja kwa hofu ya kustukiwa.
    Atakachofanya ni kwamba atatafuta namna yoyote ya kuzi'invest katika mradi fulani iili zionekane zimejizalisha na kukuza mtaji.

    Kitendo cha kujaribu kuwadanganya watu kuwa ni fedha halali zinazozalishwa kwa huo mradi ndio hUitwa KUTAKATISHA FEDHA, au MoneY Loundering!
    Nadhani uko sawa!

     
  5. i

    ilonga JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Asante kwa maelezo yako mazuri.
     
Loading...