Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udugu wa muungano

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpemba mbishi, Feb 18, 2012.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoma yataka matao unapotaka kucheza, Na ujuzi uwe nao kucheza si kufyekeza, Uchungu nilionao Leo nataka eleza.
    UDUGU TULIONAO WENZETU MWATUUMIZA! Natohoa ya ukweli japo si uwanja wangu, Yanatuumiza kweli tumejawa na uchungu,
    Twatafutana muhali tutaupiga mafungu UDUGU TULIONAO WENZETU
    MWATUUMIZA! Wale walouasisi kutaka mafanikiyo ila wenzetu mafisi hale lenu kusudio, mwatugombanisha sisi furaha yenu ya moyo.
    UDUGU TULIONAO WENYETU
    MWATUUMIZA! Tena mwatung'ang'aniza faida mwapata nyinyi,
    wale waliouanza wao wapo kaburini, suali twajiuliza; nini lekua dhumuni?
    UDUGU TULIONAO WENZETU
    MWATUUMIZA! Tulishasema ni koti wenzetu
    hamukujua, hivi sasa ni wakati tunataka kulivua, yeli yenu mikakati 'Zenj' yetu kuiua.
    UDUGU TULIONAO WENZETU WATUUMIZA! Udugu udugu gani nyinyi kutaka vya kwetu, tena vile vya thamani kuchimba mafuta yetu, vyenu vimo makwapani hatwepata vithubutu. UDUGU TULIONAO WENZETU
    MWATUUMIZA! Kila chetu cha thamani sio siri mwakitaka, mpaka vya BAHARINI Alivyotupa Rabbuka, kama sio UKOLONI Vipi mutautamka,
    UDUGU TULIONAO WENZETU MWATUUMIZA! Sasa tunasema basi tumechoka miyeyusho, turadhi na tule nyasi ila mwaka huu mwisho, hebu tupeni nafasi hakuna kisicho MWISHO. UDUGU TULIONAO WENZETU
    MWATUUMIZA!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtaimba sana mashairi ila tz ni hii hii daima
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Fanyeni kazi kwa bidii..chagueni viongozi bora na kuwasimamia mtapata maendeleo..Kushindwa kwenu kuendelea hakusababishwi na huu muungano.Hata huku bara tuna matatizo chungu nzima na hayaishi leo, kwani mmeyasababisha ninyi.

    Kenya nao wana matatizo yao chungu nzima nayo yamesababishwa na Muungano?
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Kazi pweli pweli- my three years daughter
     
Loading...