Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm.

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, Mar 17, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa chuoni kwa takriban wiki mbili sasa wanachuo wengi wanasumbuliwa na macho, ukienda kituo cha afya hapa udsm kila mwanachuo anasumbuliwa na macho!lakini Niimani yangu Hapa Jamii forum ndo kila kitu ni darasa huru kwa wanajmii tusaidien ni jinsi gani ya kujikinga na tiba yake.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Peleka hii kitu jukwaa la JF Doctors utasaidiwa faster..hapa siyo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upo sahihi kaka lakini sidhani kama haina mantiki wala ubaya wowote kwa jamii
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! Inaonekana pale kantin wengi huacha mboga za majani, na hula nyama 2 na vi2 vingine.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Sijakupata macho as red eyez or sight vision?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa mtu unakula wali maharage kila cku,utaacha kuumwa macho kweli?
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    bora wali maharage kidogo una afya. Sema chipsi kavu kila siku.
     
  8. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana red eyez
     
Loading...