Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM yaongoza kwa ubora A.M

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Katufu, Aug 3, 2012.

  1. K

    Katufu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni tumaini university?
     
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Perry unauliza shule ya kata hicho ni sawa na kituo cha elimu ya watu wazima au MEMKWA.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Katufu UDSM itakuja haribiwa na general selection ya TCU, Wahadhiri wawe ngangari ili kuchuja pumba na mchele maana wanafunzi wengi kutoka Yeboyebo ni vilaza sana tofauti na awali ambap chuo kilikuwa kinachukua best of the best students.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udom vipi
     
  6. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuuuuuuuuu naunga hoja mia kwa mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha uongo wewe. Kwa rank za mwaka huu July 2012 UDSM kimekuwa cha 23 Afrika, cha tatu Afrika Mashariki! Tumia creadible sources. Bofya hapa

    Kama huamini soma The East African, Makerere rises in world ranking


    Najua una mahaba na chuo chetu, lakini hali halisi hairuhusu mjomba. Unategemea nini kama Maprofesa wanakimbia madarasa kugombania ubunge? Wengine wanakesha kwenye TV kuuza sura! 23rd mkuu sio 11!
     
  8. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
  9. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka ubora wa chuo hautegemei sana selection kivile. Muhimu ni kinachopatikana chuo. Vilaza hawa hawa wanaweza kuwa bora kuliko 'the best' unaowaona wewe wakikutana na mazingira rafiki. Halafu unaposema the best of the best unamaanisha nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Halali kabisa maana udsm walivyojipanga kimkakati hakika ushindi huu ni wao na pia ni wa watanzania wote.hongereni sana wakuu kazi njema.
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona wengine hatuelewi, au kila mmoja ana dunia yake, au Afrika Mashariki sio sehemu ya hiyo dunia!!?
    Makerere rises in world ranking
    Ugandan universities have continued a steady climb up the scale of world universities, latest rankings reveal. The ranking by Webometrics indicates that Makerere University, the biggest and oldest public university, which is celebrating its 90th anniversary this year, climbed up four places from 1,777 to 1,173 in the world.

    Makerere rises in world ranking*- National*|monitor.co.ug
     
  12. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  13. E

    ESAM JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Na wewe mbona huelezi maaana yake? Kama huna cha kuchangia si unyamaze
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hongereni....
     
  15. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi mambo yanavyokwenda, hali ya UDSM itazidi kuwa mbaya. Wahadhiri wamejikita kutafuta pesa kwa kufundisha vyuo chipukizi. Sijui huo mkakati unaouzungumzia wewe ni upi? Wahadhiri kujitokeza kwa wingi kwenye TV?
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata hivyo tujisifie chetu
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Na muccobs ni ya ngap jaman?
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jibu ni hili

    Hivyo hakiwezi kuwa kwenye rank za dunia!!
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ha haaaa UDSM inaangushwa na watu kama kina Bana!
     
  20. k

    khamsa Senior Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    udom inafanya vyema. Pia tutambue kina miaka mitano tu toka kianzishwe hivyo safari bado ni ndefu lkn yenye matumaini makubwa.
     
Loading...