Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm yageuka danguro wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NANKY, Dec 21, 2011.

  1. N

    NANKY Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman UDSM yageuka danguro mapenzi yanafanya sehem yoyote giza likiingia,mwanafunzi mmoja wa udbs(udsm school of bussiness)afumaniwa kwenye gari la mshikaji na mshikaji wake alitoka kwenye gari kwa hasira na kumpiga kichwa auxiliary police ofisa hadi kumpasua kwenye paj la uso ,ndipo mwanaume huyo alikamatwa na kupelekwa kituon ndipo alipigwa fain ya shiling 3,000,000 na kuachiwa na katoto hako ka kike ni mwaka wa kwanza hata shule hakajazoea kanabembeleza viongiz wa DARUSO JAMBO HILI LISIFIKE Mbali kwan ofice ya dean of students ikifaham atafukuzwa chuo kwa MUJIBU wa sheria ndogo ndogo za chuo,jaman dunia imekwisha ,maeneo ya hall 3 kwa maeneo ya campus ndo uwanja wa vita kama meada ,buguruni au ambiance,jaman wengine wanauza kabisa kunavyumba maalum ukitaka unapelekwa unapata service this is terrible ma dear
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,239
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    Ni mida hii? Kwahiyo nikija mida hii nitaopoa totoz hapo? Hebu nijuze mkuu nije fastaaaa!
     
  3. G

    Gread godwin Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    njoo hall 3 floor ya pili rum ya pili kushoto ulizia mdada wa tigo rusha utapatiwa huduma
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa si ni watu wazima wale?
    Ningeshangaa kama wangekuwa wanakameruniana
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah safi sanaaaaaa....mie naona tabu ya nini wacha watu wajivinjari tuu.
    ebwana wee nami naona itabidi nije huko.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wivu utawaua nyie watoto
    kama nyie ni malaika mngekuwa seminar rum mnasoma badala ya kuwa jf saa hii

     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    HATA HAUSOMEKI VILE. KITU UNACHOANDIKA HAKIELEWEKI HATA KIDOGO. HIVYO VYUMBA VIKO KWENYE HALLS ZA WANAFUNZI AU? INAMAANA OFISI YA DEAN IMEWATENGEA WANAFUNZI VYUMBA VYA KUFANYIA NGONO WKT ROBO TATU YA WANAFUNZI WANAKOSA VYUMBA KILA MWAKA UDSM? JE HUYO AUXILARRY POLICE ALIYEPIGWA NI KWANINI? YEYE NDIYO ALIKUWA NA HUYO MSICHANA KWENYE GARI AU NANI? NI HAKIKA HUELEWEKI KABISA NA INAONEKANA NI HADITHI ZA KUOKOTEZA TU. HUYO MWANAFUNZI, KAWEKWA NDANI, THEN KATOA 3,000,000; HIZO KALIPIWA NA NANI? UNATEGEMEA KESI IFIKE AUXILARY BILA UTAWALA KUWA NA TAARIFA? JE HUYO MSICHANA ALIKUTWA KWENYE GARI YA JAMAA ANAONGEA AU ANAFANYA NGONO? JARIBU KUWA UNATAFAKARI TAARIFA ZAKO KABLA YA KUZIPOSTI HAPA. Na ujaribu kuwa makini na title zako, Huo Udanguro wa UDSM umetokana na nini, kwamba kuna msichana kakutwa na mshikaji wake kwenye gari; then unakimbilia kuhitimisha kwamba UDSM danguro? Jaribu kuwa na fikra za kuto-generalize Taasisi nzima kwa uelewa wako ambao inaonekana hauna uhakika na unachokiandika hapa.
    Weka picha za hao wanaojiuza na hivyo vyumba kama unavyo vipo kama siyo kutudanganya hapa.
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu mzee PUNCH angekuumbua manake angemwanika huyo binti na jamaa yake wazi mchana kweupeee!
    Inaonekana "Mzee" amegraduate ama amekufa
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,239
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    We ni me au ke???? Au ni dalali?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ni mambo ya kawaida vyuoni uazeeka vibaya boy..kua uyaone baab
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we unafanya nini wifi?
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hall 3 block gani? A, B,C,au D ?? kuwa specific bwana
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alafu mbona huyu kapiga faini kubwa sana? mie mbona nilitoa buku 50 tuu
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nafanya attack za ghafla ghafla
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180

    Kumbe na wewe ulishawahi kufumaniwa eeehh??
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    msizungumze vitu hamjui maana yake
    danguro mnajua lilivyo?
    swala la wanafunzi kujiuza kimya kimya hilo lipo dunia nzima
    but usiseme danguro
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani mtu mmoja kufumaniwa ishakua danguro....?? We unajua danguro mkuu?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Word up, jamaa nadhani hajui danguro.... na si ajabu huyo dada amemegwa kwa kupenda na si kwa pay-fcuk mode
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekumic sana nakusalimia tu
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i wish u all the best in ur nyt activities.
     
Loading...