Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm watimuliwa rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wagagagigikoko, Feb 8, 2011.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachuo wa chuo cha uhandisi udsm wametimuliwa leo saa sita mchana
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Poa tu hii ni toka enzi na enzi na wakirudi tayari serikali imejipanga kukubaliana na matakwa yao!
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Poa tu si ndo wanavyotaka tuishi ivo ivo mana wakimwaga ugali si twamwaga mboga.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni wao peke yao au chuo chote maana uhandisi ni kitivo tu na mgomo ulikuwa wa chuo chute iwaje watimuliwe wao peke yao? Nijuzeni.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Elimu yenyewe ya kulilia iko wapi?....hii ya kikwete ya kurudi nyuma?............bora watu wakapumzike nyumbani pengine watapata akili nyingine za kufanya mambo mengine kwani elimu ilikuwa mkombozi zamani wakati kikwete anasoma bure lakini sio zama hizi
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    kulikuwa na migomo miwili, mangwini ndo wanadai nyongeza ya boom na coet wanashinikiza kurejeshwa jamaa mmoja finalist aliyekamatwa akidesa kwenye supp. na kilichotokea alisaini kukamatwa na desa ila desa akalitafuna, so no ushahidi
     
  7. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli alikamatwa na Desa, hastahili hata kidogo kurudishwa chuoni.
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    engineering shule ngumu na haiendi bila desa,somo kama mechanical vibration,solid mechanics,fluid dynamics ni magumu sana!boom lenyewe elfu 5
     
  9. P

    PONJO MULA Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hamna ushahidi inakuwaje tena kesi inaendelea?
     
  10. S

    Sweet Mother Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mtoa mada usitundike bandiko ambalo hujapata uhakika nalo, COET hawajatimuliwa ila bado wanaendelea na mgomo. Hizo ndo habari za uhakika
     
  11. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini alisaini?
    Ilitakiwa awe na elimu ya kingwini ili asisaini sasa kama huwa hainteract na mangwini imekula kwake na uFOE wake.
    Sio kila kitu kugoma wenzenu wanadai hela nyinyi mnataka kilaza arudishwe kweli hapo situtapata mkandarasi kilaza
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hizo habari si za kweli...COET hawajatimuliwa! Pili mgomo wa mangwini ni tofauti na wa ma engineer!!
     
  13. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uhandisi sio kitivo. It is a 'campus college'.Tafuta neno/maneno la/ya kiswahili yenye maana hiyo.
     
  14. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa coet ni wa upuuuzi mtupu, yaan badala ya kugomea masuala ya msingi wanagoma ili eti disco ya kilaza mabala itenguliwe! Hizo ni fikra fupii sana,, mtu ameshikwa kabisa akidesa na inadaiwa huyo Mabala ni mdesaji wa kila pepa ila hyo juzi ilikuwa 40 yake, ukwel ni kwamba wengi wenu mnaogoma huko coet kwa kisingizio aludishwe mabara waoga wa pepa mnaona ratiba ya UE imetoka ndo mnadai kugoma!
     
  15. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama haya mwaweza kuyazungumza nyumbani kwenu hapa "educhat.wapka.mobi" fungua adress hii kwa pc au mobile phone
     
  16. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    kama sheikh yahya vile.
    nilikuwa nachat nao juzi na ukweli wanachogomea ni ili chuo kifungwe wapate muda wa kujiandaa kwa mitihani kwani wanasema mambo yapo tight na assignments kibao hawajasubmit bado
     
Loading...