Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm wasaliti..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni muda sasa tangu wasimamishwe masomo viongozi mbalimbali wa wanafunzi kutoka katika Serikali ya Wanafuzi wa UDSM maarufu kama DARUSO.Waliosimamishwa bado wako majumbani kwao wasijue hatima yao.Wamesawajika kwa mawazo,akili na moyo.Wanafunzi wenzao ambao ndio walikuwa wakiwapigania katika masuala ya mikopo wamewasaliti.

    Wao wamefanya mitihani ya semista ya kwanza na kumaliza.Wanarudi chuoni Jumapili ijayo tayri kwa Semista ya pili na ya mwisho kwa mwaka wa masomo wa 2011/2012.Wasimamishwa hawakumbukwi.Hawathaminiwi.Wamesalitiwa.UDSM ni wasaliti...
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa wakati wanaongoza mgomo walitegemea nini?huruma ya wenzao au...ngoja wakae kwanza nyumbani ndio watajua tuliwatuma waende kusoma au kugoma..
     
  3. S

    Simcaesor Senior Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole zao
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    io Tanzania yetu tuliyo nayo hiyo...hivi wale ndio waliomzomea JK?
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80


    weweeeee!!!! Acha umbea watu wanajipanga usiku na mchana.... Wewe subiri vijana wafungue j3 ndo utaijua ud! Vikao vinafanyika kila uchao kuhakikisha vijana wanarudi kundini kwa kishindo. Kwa taarifa yako ud huwa hafukuzwi mtu mpaka kieleweke.

    Au ulitaka watu wagome mda wa likizo, kuna watu wana phd za mgomo halafu wewe unawafundisha kazi et..... Labda umetumwa na mkandala upime kina cha maji ndugu.... Subiri tsunami from monday kwanza vijana watakua na hele so no woryy!

    Solidarityyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.......... Frevereeeeeeeeeeeeeeeer!
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako,sina fungamano na fisadi yeyote wa nchi hii.Kama kweli mnajiandaa,tuanawasubiri jumatatu.Mtanikuta Rev Square pale mkinihitaji.Msije mkaharibu sifa ya kimapambano ya UDSM.We were and should be unique...
     
  7. m

    mmteule JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80

    we vunta - nkuvute unachekesha kaka, wewe si Mcoet kaka, nyinyi ndio wasalti namba moja. afu jina lako maana yake ni vyooo vya COET - udsm. kama unafikiri angalia kwenye ule thread yako ya misamiati vyuoni.

    from Monday mambo ni KUNJIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Maisha kama kupanga foleni ukisikia nyuma geuka wa kwanza anakua wa mwisho,wajipange tu kuanza upya sio ujinga.
     
Loading...