Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM wameweza,wenzetu wa USA mlishindwa nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 21, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jana kulikua na hali tete pale UDSM hasa baada ya wanafunz wa chuo hiko kuanza kunyanyua mabango na pia kumzomea!kwao wao ndo ilikua ndo njia pekee ya kufikisha ujumbe huo kwani hawakua na njia ya kumweleza mr jk matatizo yao,
    Lakin tunakumbuka kuwa wenzetu waishio USA walikuja na mbwembwe nying kuwa wataandamana ili kufikisha ujumbe kuwa wao hawaridhk na utawala wa mzee wa kaya,ila mwisho wa siku walikuja na excuse lukuki,kwa kilichotokea UD japo wengi tulishuhudia thru media ila ni ujumbe murua sana kwa watanzania wa kada zote,maisha ya udsm hasa kwenye malazi ni kizungumkuti,kukosa mikopo si wimbo wa jana au juzi,wana'udsm hongera zenu,UJUMBE UMEFIKA NA SALAM ZIMEPOKELEWA
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu Bajabiri walioko Us wengi wao ni wale waliopelekwa na hao hao sasa wewe unafikiri nini kitatokea zaidi ya kuleta excuse..
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Walioko USA ni watoto wa viongozi wanaofaidi nafasi za walalahoi, waandamane ili iweje? Kwani umeona watoto wangapi wa mawaziri wapo local universities?, wote wako USA et al................
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hongera wana UDSM.
    wale wa usa ni vilaza tena wanafikiria kwa kutumia masaburi yao.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa walipoleta uzi ule walikua wanania gani? Wana'usa mje hapa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    au walikua wanapima upepo?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena ni wa vivu hata kuyatumia masaburi ndiyo maana wakakimbia nchi.SISI tupo tunakomaa mpaka tung'oe utwala wa Magamba na kuua mtu kama alivyouawa Gaddafi, na wao walioko USA watashuhudia baba zao tutakavyowasurubu.wakae mkao wa kula
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani wale jamaa wa USA waliliteka jukwaa,hahahah
     
  9. K

    KANUTI SILAYO Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wale walikua wana njaa wakaamua kupima upepo
    iliwapate japo cent ya kununua juice
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wamethubu2,wameweza wanasonga
     
  11. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    U r such a genius.....Hivi hamuoni hata mwenyekiti wa diaspora huko ni nani na hao viongozi huko Us.?
     
Loading...