Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Wametangaza Selection ya 2009-10

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kakalende, Jul 30, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa wali mlioomba Mlimani, nendeni kwenye website ya chuo au fuata hii link hapa chini

    Undergraduate Selection
     
  2. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru mzee kwa hii updates, najaribu kujenga picha enzi hizo tulikuwa tunasubiri wakati huu kwa hamu sana na kisha kesho yake kununua magezi karibu yote kuchek jina lakini sasa tunawaangalia wadogo zetu tu.
     
  3. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru sana kwa updates. Sasa je unaweza kutusaidia ili angalau tupate selection ya Dodoma University?

    Tutashukuru sana hasa wale wa single admission wameonesha mtataoni lakini haifunguki
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  5. K

    Kamilah Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hamna majina ya waliokuwa selected
     
  6. K

    Kamilah Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nisaidieni, nimeingia kwenye website ya tanzania commission of universities 'www.tcu.go.tz' ili kuona majina ya students selected in more than one institution 2009/10 sasa kwenye multiple selection line ambayo ipo kwenye format ya excel na pdf nime download haikubali kuanzia jana na leo mpaka sasa sijafanikiwa. kama kuna mtu amedownload anisaidie
     
  7. f

    fmhema Member

    #7
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ADMISSION UDOM 2009/10

    Najaribu kutafuta admission ya chuo kikuu cha DODOMA lakini mtandao wao haufunguki. Naomba msaada wenu.
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    File ni kubwa (about 12MB). Nadhani kuna watu wengi wanajaribu ku-download toka kwenye website yao. Speed toka kwenye server iliko website yao nayo itakuwa mgogoro.

    Jaribu mapema asubuhi au jioni sana ukiweza
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jaribu link ya PDF, file size yake ni 3.57MB ni rahisi zaidi.
     
Loading...