Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Waliwakilisha na nani kwenye uzinduzi wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) ??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by samirnasri, Nov 26, 2010.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Napenda kujua UDSM waliwakilishwa na kiongozi gani katika uzinduzi wa UDOM uliofanyika jana. Nauliza kwa sababu wakuu wa vyuo mbalimbali vya umma na binafsi walialikwa lakini mabosi watatu wa juu wa UDSM walikua dar kwenye pilikapilika za maadhimisho ya miaka 50 ya chuo hicho.. Hii inaashiria nini?
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    udaku jamvini
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Feuding .... ?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Alikuwapo Bunsen Burner.
     
  5. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha, jamani!, let we be fair, is this his name?, then huyu bwana ni mtaalam sana wa Human Resource Management, DAKATRI BONSON BANNA
     
Loading...