Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM walaani mauaji ya raia ARUSHA, wataka Polisi kuchukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BARKMEI, Jan 11, 2011.

  1. B

    BARKMEI Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi wa MLIMANI wamelaani mauai ya raia mkoani Arusha yaliyofanywa na Polisi na kuitaka serikali kufikisha polisi hao katika vyombo vya sheria.
    ITV HABARI-20:00
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi,NA udasa je?
     
  3. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ama kweli serikali ni kama nyoka lenye sumu ambalo limekufa sasa na kila mtu ,na aliye mwoga anakuja kulipiga na fimbo. Wanafunzi wa udsm nao wapo. Bigup
     
  4. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiki sio chuo cha kata.....good!
     
  5. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udasa vipi? au ndio wanaongozwa na akina Banna.......
     
  6. B

    BARKMEI Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    VYUO VYA KATA VINAJULIKANA, Wanafunzi wake hawana fikra wanasubiri kujipendekeza kwa mkwere na masalia yake.
    wakizani ni suluhisho la kupata mikopo, maji au taaluma. I HATE THEM SOOOO! MUCH
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Na Bana, je?
     
  8. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Chuo Kikuu Cha Kiislamu Morogoro nayo kitoe tamko kitendo cha polisi kuaua Muislam mwenzetu Ismael kule Arusha na BAKWATA kutoa kauli tata la kutia kinyaa huyu marehemu wetu.
     
  9. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nyanga zinagoma mida hii lazima watafute means ya kupumzishwa kidogo
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pls, hatutoi matamko ya aina hii hapa! I hate udini! All religions, arts and sciences are branches of the same tree.
     
  11. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UDSM acheni unafiki kama wazazi wenu namaanisha waadhiri wenu mfano huyu Pr Burner ni mojawapo wa mshikaji wa mkwere so wazo lenu ni moja mngeanza kumlaani huyo Burner kwa kutoa habari za kinafiki za utafiti kuwa mkwere angeshinda kwa 76% kisha ndo mje ya Arusha.
     
  12. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watu wa mawazo ya mgando utawajua sababu yeye ni mtoto wa mashavuni tayari kashaanza kumtenga mtoto wa mbwa ila kwa pamoja tutafika aijalishi upo chuo gani ila ubora ni uleule coz elimu ya Tanzania ni moja
     
  13. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wew KIPUSY ni mmoja katika waliosoma vyuo vya kata, kwa tuliosoma udsm tunajua nyota ya udsm inavyong'ara karibia kila nchi tuendayo.. Crazy!!!!!!:ban:
     
  14. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good udsm, vp yule raisi kada mwajiliwa mshampiga chini!!!
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hicho kilikuwa kipindi cha ujahilia ndio maana kilikuwa kinang'ara ila sasa hakuna jipya kama wasomi mmekaa kimya japo na ukongwe wenu mpaka mashirika yasio ya kiserikali yanatoa tamko kuhusu nchi inavyoenda mrama nyie mpo wapi toka siku zote?
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ingekua UDOM wamepata hizo pesa zao za kujikimu wangeilaaani CDM pambaaaf sao...................big UDSM. bravo
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Nadhani we ndo hauna fikra!vyuo vya kata ni vipi?na vimejengwa lini?nachofahaum Tanzania tuna vyuo vya serikali,mashirika binafs na Taasisi za dini! Ongelea maswala ya kujenga kama mtu makin!Hongeren sana wasomi wa UDSM kwa kuliona hili,maana askari wa Jk cku hz hawalindi usalama bali wako kuvuruga amani!Watu wa Haki za Binadam shughulikien hawa vibaraka!
     
  18. B

    BARKMEI Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kimojawapo ni UDOM
    Na Kilijengwa msimu wa ujenzi wa shule za kata
    kwa ajili ya wanafunzi wa shule za kata
    walimu wake ni wa voda fasta
    na wanafunzi wanalia ukata

    Ulishaona wapi chuo ambacho kinagoma wengine hawagomi?
    Nendeni hizo COLLEGE nyingine mwachape viboko!!!!!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Its gud,state university,SOLIDARITY 4REVER,
     
  20. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nahisi utakuwa na degedege sababu maneno unayoyasema hayana mantiki kama msomi ambaye angependa naye mwenzake apate elimu kama wewe ulivyopata badala ya kumuunga mkono nyie ndo mnashangilia na maneno ya kinafiki. hatuendi ivyo kwani watoto wa wakulima ndio 2po kata hakuna walimu, shida kibao ila kumbuka sisi ndio 2naoona uchungu wa elimu na kupigania haki kutoka 2lipo 2we upo mlipo. One love wajameni
     
Loading...