Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udsm wacharuka na kibonde...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nziriye, Feb 6, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi wa chuo kikuu cha mlimani wanaokaa mabibo hostel na wale wa kampasi wameanzisha tena solidarity na maandamano yao yanalengo moja la kupinga matamko ya chooni,ya kukurupuka ,yakijinga ya shosti.kibonde dhidi ya madai yao ya msingi,maandamano yameanza muda wa saa 2330 pm na utawasikia wanaimba kibondeee kibondeee,na kama asipokuwa makini wanaweza kumuharibia hata kaukumbi kake ka-disko kanaitwa club le mambo kapo pale external,oooh hv jamani tumfanye nini huyu mnyama jamani?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kibonde kaishia kidato cha 4, akatunukiwa NECTA CSEE yenye IV ya pointi 33, yaani ana D mbili, na F zote zilizobaki, credit 0. Tutegemee nini kwa mtu huyu.
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kaka nijuavyo mimi ukiwa na D mbili basi unakuwa na div 4 ya points 28 na nadhani ndio ya mwisho na ikiwa utapata D moja basi unakuwa na points 29 na unapata Div 0 sasa ikiwa ni kweli ana points 33 basi ana ziro na kama akiwa na D mbili atakuwa amepata Div 4
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani they should not waste their energy kwa kumfatilia mtu mmoja, wenyewe waendelee kuishinikiza serikali.., sioni faida watakayopata kwa kujibizana na huyu jamaa.
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa kuwa wewe hukumalizia form four Tanzania labla umemalizia nje ya Tanzania. Kabla ya kukosoa mtu unatakiwa kujiridhisha kwanza kuwa unachotaka kufanya kinaukweli gani na alichofanya mwenzako kina uongo gani.

    Mfumo wa ukokotoaji wa points kwa form four kama hujui upo hivi. Kwanza ili uitwe school candidate ni lazima u-seat mitihani isiyopungua saba katika shule iliyosajiliwa na uwe unafanya mitihani kwa mara ya kwanza. Kwani points huwa zinaangaliwa kutokana na masomo saba uliyofanya vizuri. Mtiririko wa points upo hivi (A = 1; B = 2; C = 3; D = 4 and F = 5). Sasa utaona kuwa katika masomo saba ukipata "A" yote unakuwa na Division one ya Points 7 the highest you can get. Na ukipata F yote unakuwa division 0 ya points 35. Division zero huanzia points 34 na division four huishia na points 33 kama umepata D mbili tu and the rest "F" ( 5 points for five Fs = 25points plus 4 points for two Ds unakuwa na points 8 jumla points 33).
     
  6. Marunde

    Marunde Senior Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu safi sana naona umemweka sawa jamaa
     
  7. W

    WJN Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninashaka na elimu yako wewe, hata hujui four inaishia point ngapi? tena point 28 unazozitaja hauna hata hakika nazo bali unadhani tu! Usitake kuupotosha UMMA.
     
  8. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh!! kumbe vilaza wengi sana bongo wana polute tu wananchi
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii, watu huwa wanatoa comments wakiwa na false confidence hadi utadhani wanachotoa ni ukweli. Ndio wanaotuua hawa hata kumpa rais statistics za uongo.
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani sasa ushajua tujuavyo wote.
     
  11. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilaza ndiye anapaswa kujua four inaishia ngapi na zero inaanzia wapi lakini mtabe yeyote anapaswa ajue tu one inaishia wapi na kama ni kichwa zaidi single digit zinaishia wapi full-stop.
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wanaandamana kwa ajili ya tamko la Kibonde basi wao ni wajinga zaidi kuliko Kibonde...; hivi watu kama hao wamefikaje chuo kikuu?yaan wanafunzi wa chuo kikuu wanafanya kile ambacho kinapaswa kufanywa na wanafunzi wa form two?kaazi kwelikweli!!
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi na mtoa mada wote wapumba**. Is like kichaa achukue nguo zako mtoni ukiwa unaoga uanze kumkimbiza ukiwa uchi. Kisa? Unataka umnyang'anye nguo zako
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    Wasomi wa tz bana,mnajiona mko matawi kufika varsty na mnataka tuwatreat as if u r GOD..ticks me off ,kwa usomi gani ,show me a single inovation u did ...NOTHING...usomi wa kukalili what is bunsen burner ndo maana mnacopy ata maandamano ya EGYPT sasa ndo ivo misri watashimdwa nanyi vilevile.
    Mh kwani kibonde ni nani...inaonekana anawapa headache sana POLENI VIJANA mtakua tu msijali sana
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kubali umechemka na uombe msamaha.kipanga anajua kila kitu hata mambo yasiyohusu masomo.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona unageneralize mambo?unawafahamu wasomi wa tanzania au umeamua kubwabwaja tu.
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    Naöna mnabishana tu calculation za division sijui point a lot of BS huyö kibonde achaneni naye SOMENI EBO.
    Afu mkiandamana mfanye ya ukweli cio mnaigiza maandamano gani hamna hata wanatandikwa risasi,wapi ushujaa wenyu?
    Lazma mjitolee ajili ya nchi hii SAWASAWA?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo la miafrika inayoenda nje ya nchi kufanya kazi za ndani!
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kweli wewe kibonde ni kiazi, huwezi hata kuficha identity yako!!
     
  20. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    Inawezakana siwafahamu jack labda unieleweshe NI WAPI HAo.sina uhakika na ntwk kama sitajibu ujuwe sipati mtandao ila nitarejea kusoma response zako anytime
     
Loading...