Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM waapa Kugomea watoto 1600 waliokosa Mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Janja PORI, Sep 22, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tetesi toka Mabibo hostel. Kundi la wanaharakati wametoka mikoani kwa jili ya kutetea first yearz 1600 waliokosa mkopo first year mtaokuja UDSM mjipange Kunji
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    No research no right to speak..umeropoka
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ume2mwa ku dig info za madogo
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh! hapo shughuli ni nzito
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    unabisha subiri uone chuo wakifungua
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwanini wasiende UDOM kule ni Mara 3 ya udsm yani 4800,
     
  7. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    udom hawawezi harakati udsm itawasaidia
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Haujui ulichoandika. Kaa kimya.
     
  9. N

    N2nde Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora iwe ivo manake udsm ni ktov na inasikilizwa kama ule mchongo wa kuongeza hela ya boom ilianzia wap? kama vp wafanye kwel ili na ss wa vyuo vngne 2nufaike.. wanao beza taarifa hi ujue wanamkopo!!!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ofcoz kunji lazima liwepo mwaka huu.
     
  11. N

    Nancheto Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sahihi kabisa tunaomba muendelee na zile harakati zenu za kudai pesa ya shoe polish mutasaidia sana vyuo vingine,mukishafanikiwa anzisheni mgomo wa nyongeza ya boom kwa ajili ya sigareti .tehe tehe tehe
     
  12. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nmepata 1.6 cjapata mkopo, leo hii npo tayari roho yangu itoke ili kusaidia vijana wajao watakaopigika kupata one wapewe mkopo!
     
Loading...