Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM vitanda adimu............

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rutashubanyuma, Dec 26, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Gazeti la habari leo linatuhabarisha ya kuwa zaidi ya asilimia sitini ya wanafunzi wa Chuo Kikuu kikongwe kulikoni vyote cha UDSM kina ukosefu mkubwa wa vitanda vya kulalia wanafunzi.................hii ni moja ya changa moto zinazoukabili uongozi wa chuo hicho mbali ya uchakafu na uchache wa majengo, uwiano hafifu wa mwanafunzi na mwalimu..........n.k......................
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii si habari! Ni hapo ndo wale viongozi wa wanafunzi kwa kushirikiana na baadhi watu wa USAB wanapoanzia ufisadi kwa kuuza vitanda kwa bei za ajabu!
     
  3. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha walale chini ndio wakitia akili watajua wafanye nni
     
Loading...