Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM: viongozi wa DARUSO waliofukuzwa,warudi kimyakimya leo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Leonard Robert, Jan 20, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    wanafunzi hao wameonekana kwa warden wakichukua magodoro yao na na kuelekea hostel tayari kwa kufanya UE jumatatu..
    Viongozi hao ni pamoja na wenyeviti wa mahall..
    Swali ni je wamerudi jumla na kesi yao ya kuongoza mgomo usio rasmi imefutwa? Au ni danganya toto.
    Pia nini hatima ya wale wengine ambao hawakua viongozi?
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kama wapo viongozi wa DARUSO janvini, watujuze kulikoni..mambo haya..yamekaaje.
     
  3. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    .. Kama serikali imeamua kuwaruhusu warudi masomoni, hilo litakuwa jambo la busara. Vijana wanahitaji kulelewa na sio kukomeshwa!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    taifa pumbavu huwa haliwajali wasomi
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Well and good kama wameruhusiwa lakn huu ubabe huu haufai kabisa Mungu atawalaani
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Usije ukashangaa hao jamaa zenu wamenunuliwa kwa kuapa kuwa hawatafatilia tena matatizo yenu..na wamekubali kuwachinjia baharini non-leader students...
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    tupo! tupo!
    Ni hivi, wala hawajarudi kimyakimya... Kuna utaratibu wa kuwahoji wanaotumikia adhabu, ambao umekuwa ukifanyika Blue Pearl tangu juma lililopita. Hao waliorudi ni wale waliohojiwa, na eti wakakutwa bila hatia, sisi wengine bado kuhojiwa, na mitihani tutaikosa kwa hakika.
     
Loading...