Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Swimming pool

Discussion in 'Sports' started by Ndahani, Oct 30, 2011.

  1. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hivi swimming pool ya chuo ambayo kwa kweli ni moja ya swimming pool nzuri mjini, imefungwa kabisa? Kuna kipindi ilikuwa inaoperate, ila hali yake ilikuwa mbaya. Maji machafu na ilikosa kabisa mvuto. Ina maana hakuna wanafunzi na watu wa nje wanaotaka tena kuitumia kwa masomo au kwa ajiri ya mazoezi ya viungo?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ilikiwa sehemu yangu ya kufanyia mazoezi pale. Wanasema mashine ya kupump maji iliharibika. Toka mwez wa tisa mwaka jana mpaka leo chuo hakijaweza kuireplace.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda kwa kuwa watumiaji wake wakubwa wengine wamefariki, kama Marehemu S. Mziray
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    chafu hdi kinyaa.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ni kweli super coach alikuwa mpenzi mkubwa wa swimming. Sasa akifa ndio kila kitu kimekufa? What a poor legacy?
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    From one of the best to the worse in the span of not more than 3yrs. Nani ni custodian wa ile swimming pool? Faculty ya physical education au ni chuo chenyewe? I think lile tatizo liko kwenye uwezo wao. Wairekebishe upya ifanye kazi tena
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hata pump nayo mpaka tuwaite wawekezaji?
     
  8. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 916
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hapo ni chuo kikuu. Sasa sijui kwingine hali iko vipi! Tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    niliwahi kwenda pale mara moja, maji yamekuwa ya kijani na viumbe hai vimeshaanza kuota mle ndani. na kama sikosei kuna mtu wa kulitunza na analipwa... hata kama pump imedoro si wangetoa maji ? dah...
     
Loading...