Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udsm selection na mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nover, Aug 13, 2012.

  1. nover

    nover Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa wale wanaodhani kua zile herufi za mwisho kwenye matokea ya o level ni grade ya mkopo sio sahihi.Kama ukiangalia matokeo ya watu wengi o level hayaja kamilika sababu ile space ni too short kuandika kila kitu. as a result zile herufi ni mwanzo tu wa somo jingine mfano A ni agriculture, B ni basic mathematics au book keeping, C ni chemistry ama commarce......kama ukitaka kuhakikisha angalia wote mnaosema wamewekewa grade B, hawana basic maths results/book keeping, ambao hawana erufi/grade ni waliochukua masomo machache(8) hivyo kutoshea .nawasilisha wakuu
     
  2. Timoso

    Timoso Senior Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na waliowekewa "R" je??.. sidhani kama uko sahihi
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duuuu!! kumbe
     
  4. nover

    nover Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    R ,nadhani hilo litakua somo la ufundi....ntalifanyia uchunguzi zaidi
     
  5. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh! Sidhani kwa sababu kuna mchizi wangu tumeskul nae kaandikiwa R na skul yetu kulikuwa hamna hilo somo
     
  6. nover

    nover Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia wenye masomo machache hamna ata mmoja alie wekewa grade...... telecomunication weng hawana Basic maths results na karibia wote wana B,:A S-baby:
     
  7. s

    sahihi Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tcu inaua taaluma tanzania. Vijana angalieni kwa jicho la pili. Hakuna anayehangaika kwa ajili ya maisha yako. Ni vyema wawe wakweli kama kazi imewashinda. Bado nafanyia utafiti nitoe report ya kueleweka na nini muaafaka wa wanyonge wanaopuuzwa hata ktk mambo ya msingi kama elimu. Nitarudi.
     
  8. b

    bujumbi New Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi! evry one, haya ni ya kweli?
     
  9. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejitahidi kufikiri lakini umekosea.ile inaitwa mean grade ya masomo yako
     
  10. s

    shijasilas New Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua zaidi kaka???mean grade ya somo kvp yaaani???
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    kwa hyo kuna mean grade R?
     
  12. nover

    nover Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iyo mean grade ndio nini mkuu
     
  13. a

    anatory charles New Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuh waspagawe fasta bana wnahtjiwa kusbir kwanza
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    kwa hyo faith assenga nae kwenye masomo yake ana mean grade B instead of A?maana kawekewa B.
     
  15. lerato

    lerato Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh hapo nimeachwa!!!
     
  16. H

    Hoosayn JM Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana mudooogo......? kamongo here
     
  17. M

    MI6 Senior Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninakusubiri uje unifute utando wa macho na kuzimua UBONGO wangu design kama umelala kwa hili.
     
  18. B

    BENGA FELIX New Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tuvute subira tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! muda ukifika loan board wataanika kila kitu peupeeeeeeeeeee
     
Loading...