Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM PhD hii mngempa KIPANYA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 20, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwakua mhimbili unv walikupa,udom walikugawia na nairobi walikupatia!ungefanya jambo la maana kama ungeikataa hii PhD MR MSOGA.
    Halafu wasomi wa udsm wangejaribu kuangalia nani wa kumpa shahada hii,wapo wengi sana nami nasema kwa dhati masoud Kipanya anastahili!
    KWANINI?kwa sababu mchango wake unaonekana katka jamii yetu,amekua msemaji wa watanzania,na hapendi kuonesha ushabiki wa kichama!Kipanya ni mi0ngoni mwa vijana ambao walistahili kupewa!sasa basi kwanin watu wa aina hii wasingepewa?
    NOTE:apart frm KP unaweza kuwataja vijana wengne na 7bu za kupewa PhD
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja!
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    watu wengi hatuwezi kuwa na fikira zako lakini mchango wa Kipanya unaweza kuwa mkubwa sana katika area ya fine art ukilinganisha hata na watu ambao wamesoma hata masters za ujuzi huu lakini hawajafikia hata robo ya mchango wa Masoud Kipanya.
    Badala ya kuwaenzi wajenzi tunawaenzi wabomoaji, inatia shaka! Uswahiba huu bwana!!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mkulu nae kwa misifa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    PhD nne!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila hizi digrii sio kwamba mkuu wa kaya anaombaga wamtunuku..
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaomtunuku hulinda ugali wao,na yeye amaweza sema its enough!
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    kweli wangempa Kipanya
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure,mchango wake unaonekana!pia udsm wangeweza kuonesha how unique they r!
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuliko wangempa mkuu wa kaya bra wangenipa mimi mana naitunza familia yngu vyema yy kashindwa kbs kazi kuzurura km mbayuwayu. Kwa kweli KIPANYA ANASTAHILI ijapokuwa hawataki kukubali kw anastahili
     
  12. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapewe Malaria Sugu kwa mchango wake mkubwa ndani Ya jf.hapewe pia KANUMBA NA RAY kwa michango yao kwnye kukuza filamu nchini
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angepewa Invisible kwa mchango wake wa kutuletea habari motomoto.
     
  14. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Shame on them,UDSM!
     
  15. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PhD nne inatakiwa waanze kumuita profesa JK soon maana sasa amepitiliza
     
  16. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kipanya anastahili saaaana tu
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli wangempa kipanya tu
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    ni kweli Invisible naye amefanya mambo mengi na anaendelea, wapo wengi pia wanaostahili lakini KP ni mtu anayeonekana maarufu (japo sina uhakika na hili) lakini inaonekana anaishi kwa kipato halali na sio kwa channels za ufisadi kama wengi wetu na nimewahi kuona interview yeke moje kwenye gazeti la Daily News juu ya malengo aliyonayo, ndipo nikawaza ni jinsi gani hii nchi ina vipaji lakini haviendelezwi.
    Basi kwa vile mkulu anazo tatu, ingekuwa vizuri hii akapewa MAMA SALMA ili kutambua mchango wake wa kumsaidia mumewe kupata Bachelor moja na 'phd' tatu ikiwa ni sambamba na kuheshimu mchango wa wamama!
     
Loading...