Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm ondoeni hii aibu mnatuangusha bana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mirindimo, Nov 11, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    udsm aibu.jpg

    Nilikua natembelea website ya chuo cha ukweli nikastuka kidogo nilipokutana na hiyo link ya .pdf ambayo lugha yake sikuielewa kidogo,wadau nisaidieni.....hapa mtu akinyimwa kazi akapewa alie serious utasikia oooh aaaaah eeeh...tukipewa kazi jiiiiiiiiiii shame on you.......http://udsm.ac.tz/postgraduate/postgraduate_prosp.pdf
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alipitiwa kidogo tu, halafu mwalimu wake hakumfundisha hayo mambo
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wanakomaa na wale graduates wa miaka ya 90, kiukweli hawajui kitu. kozi moja ikigoma kusajili kwenye system ni ishu, msela wangu anahangaika mwezi wa pili sasa. aaagh!
     
Loading...