Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM- nakubeba hall 6 kwa 190000. First floor block B

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamabadiliko, Oct 6, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Nipe jibu
     
  2. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Vip huko,kuna jamaa kaniambia kubebana eti ni noma,sb ulipigwa mkwala,ya kweli hayo au?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    kama una mkwanja,nitafute niko hall 2.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ila watu siku hizi mna tamaa! Wnzi za mwalimu tulibebana kwa hiari na bila kulipishana. Tena kisa mtu yuko off campus tu, anakaa na mshkaji main campus.
    Haya bwana, biashara njema.
     
  5. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Sio biashara mkubwa, msaada huu
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    vp kwa 150,000 mkuu?
     
  7. G

    GABE100 Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwaka au kwa semester mwana?
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimeshanunua godoro kwa waden nitaliweka pale hall 6 kwa fundi cherehan
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha ubinafc msaidie yeyote ujiwekee deni kwa muumba.nakumbuka nilipata chance ya kusoma udsm engineer na ardhi univercity nikadecide kwenda ardhi, so room niliyopata hall3 ud nikampa shosti1 tena free of charge so ucwe mbinafc wekeza u never know
     
  10. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwaka huu watu hawana huruma kabisa kwa nini msichangie kodi tu wewe na huyo unayembeba...msaidie huyo kiongozi hapo juu mwenye 150,000...
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Me nataka unibebe pia ila ni demu si poa
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wewe huna shule ngoja VC aone hapa watakufukuza acha njaa
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Yalaaaaaa!!!!!
     
  14. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna Mtu hapa.MPANGAJI ANAPANGISHA?
     
  15. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nataka kwa elfu kumi!
     
  16. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    ntakununulia room dear. Halafu kuanzia leo we mpenzi wangu
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Haya ndio matatizo ya watu ambao wanaanzisha uzi kwa kutafuta mademu.

    Sasa mkuu, hujaona maswali yetu umeona la huyu dada tu au?

    Maana ya huu uzi ni nini?
     
  18. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hovyoooooooooooooooooooo!
     
  19. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenzenu huku UDOM ni raha kwa kwenda mbele, hostel zipo za kumwaga, kila chumba ni watu wawili tu na blocks kibao zimekosa watu wa kukaa, zipo tupu! Huko mbele kila mtu atapata chumba chake maana haya mahostel yote yatakaa bure hadi lini?
     
  20. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135




    Ha ha ha ha !!!
     
Loading...