Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm na ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Snia, Jun 24, 2012.

  1. Snia

    Snia Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakika uongozi wa chuo hiki umejawa na uozo, tamaa na uzembe haiwezekani mpaka xaxa wanafunzi hawajapewa hela yao ya kujikimu wakat wa mafunzo kwa vitendo, ukizingatia walitangaziwa kuwa malipo yatakamilixhwa tar 22 june, je huu ni uungwana wa MKANDALA na ndugu zake kuchelewexha hela za wanafunz huku zikiendelea kujizalixha kwenye akaunti yao?
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Walisema ijumaa kila mtu atapewa pesa ya field anayotakiwa kupewa, ila mpaka sasa hawajafanya kitu. Daruso haijasema lolote, wapowapo tu. Coet walipewa kitambo, ila sijui wanafikiri watu wataanzaje field kesho.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    UDSM kuna utumb.o mtupu yaani hovyo sana hawa DARUSO wote vichaa wachumia tumbo wamenyamaza kimya,kwakweli hawa faida hata kidogo.tena mwaka kesho watapi kura watu 100 tu..
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nikikumbuka walivyotusumbua kwenye kusign, napata hasira zaidi. Ufisadi mtupu.
     
  5. M

    Malolella JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Udsm imebaki jina. Tuliiadabisha sisi enzi za akina Owawa Steven, Anthony Machibya na akina Sillinde David. Boom 2likuwa2kipewa 2weeks b4. Hela za field zilikuwa zikitoka hata Ue ha2jaanza. Ile ndio ilikuwa Udsm. Kuna mwanaharakati toka Duce aliitwa Gwakisa Gwakisa aliwatetemesha watawala kuanzia Mukandala.
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ni kweli kama mpaka sasa hamjapata Bumu la field ni tatizo!lakini sidhani kama hili ni tatizo la UDSM,
    tatizo liko pale BODI ya MIKOPO na hazina! ukizingatia tuna serikali Dhaifu, inayoongozwa na ...Dhaifu,
    fedha wanachota kwenda kufanyia ufuska tu badala ya kufikiria kufanya mambo ya msingi kwa
    wakati muhafaka!
    vitu vingi haviendi kwa mjibu wa ratiba na taratibu! poleni sana vijana!
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    wiki iliyopita daruso walikiri kuwa pesa tayari imeshatumwa chuoni, na coet wakawa wa kwanza kupewa then college nyingine wakasema zitapewa ijumaa. Mpaka sasa HOLA! Na kuna watu wamenza field wakiwa hawana hela ya kula.
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hawa watu wameamua kutukomesha.!!! ndo mana tukigraduate na si tunakua mafisadi... yani leo nipo fidld muda wa lunch watu wanaagiza kuku mi najifanya busy na documents kumbe mfuko hausomi
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    duh, pole sana kaka.
     
  10. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha uongo ndugu yangu, yaani umeanza field leo ushapewa documents? Haya sijui!!!!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ha!hah!ha!vijana nawaonea huruma sana.lakin mbona na nyie mnaanza kuwa wapole ka watoto wa tumaini aisee?
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    UDSM si Ndio mtambo Wa Kutengeneza Mafisadi Wakubwa e.g Lowassa, Kikwete, Riz1, Chenge n.k.
     
  13. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu ukweli ni kwamba mtoa mada hakusoma ujumbe uliotolea na utawala wa chuo chao maana nilipita pale nikaona tangazo lenyewe likisema paylist na siyo pesa kwa CoET na SJMC imetoka na kwamba inategemewa cheki yao itaingia na chuoni toka bodi na italipwa jmatano 20 june. Kwa wengine 6000 na kitu matarajio ni paylist kuwasili chuoni jumatano hiyo na cheki itaingia ijumaa kaajili ya kuandaliwa malipo kuingia kwenye accounts za wanaoenda TP/PT. Soma tangazo vyema.

    Napenda kuungana na aliyesema tatizo siyo UDSM wala Bodi ni Hazina. Mtoa mada amesema Mkandala na wenzie ni wezi ila napenda kumkumbusha tu akumbuke kipindi fedha ziliposhindwa kutoka mapema aliwakopesha toka mfukoni mwake na kuomba chuo kitoe fedha za miradi fedha ikija toa Bodi irudishwe, akumbuke ni uongozi huohuo uliwapa coupon za mlo cafeteria na hata hawajalipa fedha zenyewe. Tuache siasa chafu kwenye huu mtandao wa Jamii. Hao kina Silinde, Owawa, Gwakisa na wengineo wangekuwepo wasingefanya lolote kama haiwezekani haiwezekani ikishindikana mtu unaenda nyumbani mpaka utakapotaka kurudi. Hata hao Owawa na Silinde walikua wakipima kama inawezekana wanapambana haiwezekani wanashauri cha kufanya hawakuwa wakifanya ovyoovyo.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Problem Solved...
     
  15. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefanya utafiti nimegundua kuwa pesa ilitoka hazina Alhamisi kwenda bodi, bodi ikapeleka pesa Bank M Ijumaa mchana, Bank M wakahamisha fedha kwend CRDB Jumamosi hivyo UDSM kupitia DVC Mgaya ikatoa cheki kwenda NMB na NBC on the same day. Thanks be to GOD jana jumatatu wenye accounts CRDB walianza kuvuna mpunga, wale wa NBC na NMB watasubiria vya kutosha, hata hivyo kwa mujibu wa Meneja wa NMB Mlimani ni kwamba kumekuwa na mazungumzo kati yao na uongozi wa UDSM ili utaratibu uharakishwe kuokoa jahazi. Kwa wale wa vyuo vingine sijui itakuweje
     
  16. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    VEMA SANA! VIJANA SASA MCHAPE KAZI MJIFUNZE NA KUPATA UJUZI!
    MSIANZE TENA KULEWEA BUMU NA KURUBUNI MAAHOUSE GIRLS, VITOTO VYA SHULE
    N.K.! Lakini kama kawa wengine mtachapa ulabu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee..
    mnaishia kupiga vibomu maeneo ya TP/PT mpaka mnaboa! wenye hivo vijitabia
    waache mara moja!:A S confused:

     
  17. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vumbi tupu zimewajaa sifa sana, nyie si mnajifanya vijogoo? Gomeni sasa mkiambiwa serikal ni dhaifu mnabisha...
     
  18. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na bado!
     
  19. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na bado! Ila sirikali ye2 ni ckivu sana
     
Loading...