Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm ----Muce Accomodation ni utata.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 7, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru TCU imewachagua first year 1200,ni kwamba chuo hiki kishiriki cha udsm bado hosteli hazitoshi,majengo kipindi nasoma Advancehapa 2005 ni yale yale hakuna nyongeza,cha kawaida watu wanapanga nje ya chuo na geto moja wanalala watu4-5.Huko Dar Vip
     
  2. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwl au
     
  3. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2013
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    majanga kaka bora kubebwa lakn authorised hostel
     
  4. xir jyerphy

    xir jyerphy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 997
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Uongo au???
     
  5. chatts55

    chatts55 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tutakaa hata mtwivila,kwani kuna ubaya
     
  6. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndio nn
     
  7. chatts55

    chatts55 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimeambiwa kuna sehemu inaitwa ivo wanachuo wengi wanakaa hapo hlf vyumba bei chee
     
  8. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwan umepangwa muce
     
  9. B

    Bunyu Senior Member

    #9
    Aug 18, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha sana kudanganya eti? ili iwe nini sasa? si kila chuo kina hostel kutosha wanachuo wote. Suala la idadi ya watu kukaa kwenye chumba kimoja tena ulichokipanga nje ya chuo, ni maamuzi yenu wenyewe na makubaliano yenu na mwenye nyumba wala si tatizo la MUCE!
     
  10. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 643
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Watu wengne wapuuzi kweli.Suala la accomodation kwa first year MUCE huwa si tatizo.Tatizo lipo kwa 2nd year&3rd year ambao hawapewi sna priority.
    Hata hvyo nyumba za kupanga ni nyingi na zpo jirani kabisa na chuo kwa umbali usiozidi km2.Kwa mf:maeneo ya Makanyagio,Ilala C&B,Denish,Mtwivila,nk.
     
Loading...