Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Mgomo wa wanafunzi waanza nao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzee wa wazee, Jan 11, 2011.

  1. m

    mzee wa wazee Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, UDSM nao wameanza mgomo, kwa sasa wako utawala wakitukana, wamemaliza kuimba wimbo wa Taifa na kuelekea Nkrumah hall
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nanukuu " MIGOMO INAYOENDELEA NCHINI INAONGOZWA NA KUCHOCHEWA NA VIONGOZI WA CHADEMA KUTIMIZA MALENGO YAO KITAIFA" Haya kayasema naibu katibu propaganda wa ccm Tambwe Hiza asubuh ya leo chanel 10
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    idiot mind
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watatue matatizo ya wananchi na si propaganda kama wanavyfanya sasa. Issue hapa ni watu kuelewa haki zao.
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi sana maana kila sehemu wafanye haki na wawasikilize wanafunzi hawa
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hana jipya huyu.yeye ni robot tu ambae kashikiwa akili
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanzania haki haipatikani bila kugoma
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :smile-big:
    Awali migomo ilikuwa usingizini maana tuliionea huruma serikali yetu kwa kuwa haina fedha.

    Ni kama mtoto anaetaka kiatu cha nyongeza kisha baba akamwambia sina pesa mwanangu na nikisema ninunue tutakufa njaa au ikitokea ukiumwa utakosa tiba maana fedha sina na matokeo yake utakufa na kiatu hutavaa. Mara mtoto anamuona baba kanunua TV ya pili ya nyongeza ili akae chumbani aangalie na mkewe tu. hakika watoto watakuwa machizi

    Kwa kuweza kuilipa DOwans tena kwa msisitizo mkuu, nani utamwambia leo huna fedha?...Acha watu wagome wadai haki zao.

    GOMENI MWAYA, SERIKALI INAYO FEDHA NA INACHOFANYA SASA NI "KUTINGISHA KIBIRITI" TU. Kitingisheni na nyie
     
  9. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku zote ukiwa unazima moto kama serikali ya Tanzania utakuwa unatafuta watu wa kuwatupia lawama juu ya yale yanayokupata.
    Serikali wajipange na wajue kufikiria na kuplan mambo kabla hayajatokea na si kufanya mambo ili wapate ya kusema kwenye majukwaa ya kisiasa, ni vyuoni kuna matatizo lukuki ambayo hayahitaji Chadema kuchochea ili watu wagome.
    Wamemaliza pesa kwenye kampeni na bado zingine wanajilipa kupitia utaratibu wa MALIPO wa Dowans, hivyo mambo yataendelea kuwa magumu na miomo itaendelea kila sekta.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mi naona hata nchi nzima ikigoma ni sawa maana serikali imetuchosha na ubabaishaji wao
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naombeni msaada namna ya kutengeneza BOMU, nataka niweke na goroli na misumali ya viatu. Mwenye ujuzi tafadhali linatengenezwaje!
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safi sana wanataaluma wetu,mpaka kieleweke...ila bado nalia na TUCTA,kwa nini hawabadilishi strategy tumfunze adabu huyu mkwere?
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Tabwe hiza na kina Kishongo na Zombe watasema mkono wa CDM huo,
    Makamba na wafuasi wake humu JF akina Kadogoo watasema ni Maaskofu hawa, kaazi kweli kweli.
     
  14. m

    mwakabana Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio nyie ndo chuo kikuu cha tanzania and always changes in high institutions are from u afu kesho is holday ko siku ya leo itafutwa then mkipachimba tena alh na ijumaa weekend inafuta kufikia j3 then mnapose ili msijemkaondolewa. we are together from muhas
     
  15. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Udsm wanadai nini???
     
  16. a

    alwim Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote Serikali imekuwa haikosi visingizio,watu wakidai haki zao taratibu wanaambiwa subirini kwanza mpaka bajeti itakapopita,NA WAKIDAI KWA MGOMO polisi wanatumwa kuwazuia na mpaka kuwaua,WAKISHAONA WATU WAMEUMIA NA KUFA,ndipo serikali huomba wakae meza moja wajadiriane kupata ufumbuzi wa tatizo,SWALI LANGU, JE UFUMBUZI WA KUKAAA MEZA MOJA HAUWEZI KUFANYIKA MPAKA MADHARA YATOKEE KWANZA. ushauri wangu kwa Umma jamani umefika wakati wakukataa kuongozwa kiolela kila mtu ajue haki yake na wajibu wake pale alipo
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chadema kweli ipo juu si ajabu hata watumishi wa ikulu wakigoma akiwemo rais itakuwa imesababishwa na CHADEMA
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ah,kweli!nimeshuhudia migomo minne ambayo yote imeleta tija,WAGOME 2,KWA ARI,NGUU+KASI ZAID
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hongera UDSM hasa coet maana hivi karibuni nilikutana na anayejiita raisi wa daruso nilipomuuliza kwa nini hamjapinga kufanya mahafari Mlimani City,yeye alifoka na kuonyesha kuwa sijasoma na sielewi. Eti huu ndo wakati wa mabadiliko na kufanya sherehe Mlimani City ni kitendo anachosupport sana.
    Nilimshangaa sana na enzi zangu usiku huo angekula bakora na kesho yake petition na kumng'oa mara moja. Hajui anachofanya na nini maana ya DARUSO.
    CHA KUFANYA
    1.Ng'oa huyo anayejiita Rais, maana atawasaliti tu.
    2.Coet au viongozi wa college nyingine wape madaraka
    3.Piga jaramba kidogo na mara hii muitumie dunia nzima picha harisi ya hapo Udsm kwenye mitandao, kuanzia madarasa, mnakolala, usafiri, na Maisha aliyonayo Prof.Kyoma Mkandara{ hekalu zake hapo mjini}
     
  20. S

    Simeon Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yap,mpaka kieleweke,maana haki ya mnyonge haitolewe na mkandamizaji ila inadaiwa na mnyonge mwenyewe!
     
Loading...