Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm maandamano ya amani leo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by General mex, Nov 11, 2011.

  1. General mex

    General mex Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni maandamano ya amani kupinga kitendo cha serikali kuwanyima mkopo wanafunzi na pia matatizo mengi ambayo yameikumba elimu ya juu Tanzania. Ni leo asubuhi yataanzia mabibo hostel na campus halafu kutoka campus ni .... Nitawajuza baadae.
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tumesha kula mabomu hapa geti maji tulikuwa tunaenda zetukwa mweshimiwa
     
Loading...