Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm kwanukia mgomo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, May 5, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa wanafunzi wa UDSM Campus ya Mlimani wameanza mchakato wa mgomo.Sasa wapo chini ya Jengo la Utawala wakisoma maazimio yao.Wanapanga kwenda Bodi ya Mikopo kesho.......
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Wanadai malipo ya pesa za kujikimu ambazo zilipaswa kulipwa kwao.Tayari Utawala wa Chuo ulishawakata fedha walizozikopa Semista iliyopita.Sasa wako barabarani,ingawa hawajaaifunga,ielekeayo Mwenge.Wanaimba'kama sio juhudi zake Nyerere.......'
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Nipo kwenye daladala naenda chuo, sijui nishuke?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    Hapa hadi kieleweke kwa nini wameikata pesa?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa nini wasiimbe kama siyo juhudi za TANU na CCM hasa CCM maana ndo bado ipo, Mzee Nyerere hayupo
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wamekatwa ela ya boom la kwanza?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikawape support!
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tomorrow is tomorrow wakuu,i'm in
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    hali hapa ni shwari.haijulikani bado kama patachimbika au la...
     
  10. p

    papachu Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ukifuatilia sana hii nchi ni ya watu wachache wanao jifanya wao ni miungu watu nikifuatilia mgomo wa college of informatics udom chanzo ni pesa za special fuculty requirements ambazo kunakikundi viongozi wachache wamechakachua fedha leo hii wanasema wanachuo wamegomea laptop,kesho utasikia udsm wamegomea mambo yasiyo ya msingi hivi kweli mtu anaweza agome pasipo sababu za msingi,naomba raisi wa nchi fuatilia kwa kina hii migomo,kama udom college ya iformatics kumejaa viongozi wasio waadilifu na wanaongoza kwa ubabe hasa principle wa college ya informatics.tunaomba tume itumwe hapo chuoni
    poleni sana wana udsm akuna kulala hadi kieleweke nchi hii bila mgomo akuna haki,wasomi migomo,madeleva migomo,walimu migomo,wauguzi migomo,je nchi hii inakwenda wapi :israel::bange:
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Zamani vyuo vikuu walikua wanaguswa na matatizo yoote ya umma na kugoma kushinikiza yapatiwe ufumbuzi siku hizi hawa vijana wanakula chips na yai la kisasa ni waoga balaa wako ki mkopo zaidi!!!
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Msituangushe madogo,kwenye nchi kama yetu hii ambamo viongozi wanatamani hata kunyonya damu za wananchi wao kwa uroho ni sharti kuingia barabarani,kupiga kunji mpaka kieleweke,

    hapo UD ni pagumu sana,tulifanya hvyo 2007,2009. lakini pia mnatakiwa kujitambua kwamba ni kupitia hapo (NKRUMAH) ndo tunaweza kupata taswira ya wasomi wa taifa letu,wanaoweza kuchambua mambo na kudai haki zao kwa hoja na kwa vitendo,The delayed right is the denied right! Solidarity...
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unaogopa?
     
Loading...