Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm-kuna ugumu gani kama mngeweka hzo admission letters kwenye website yenu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 30, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Inashangaza hawa jamaa wao wanasema eti admission letters znachukuliwa chuon,kwan kulikua kuna ugumu gani kama mngeziweka kwenye mtandao ili kila mtu aweze kuzipata kiurahc kama vyuo vingne walivyofanya?wengine huku inatuwia vigumu kujua ni kiasi gani cha pesa tunazotakiwa kuja nazo hapo mjini bana!
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    admission letter kuwekwa mtadaoni unaamanisha nini..?
    maana ile inakuwa na reference amabyo mara nyingi ndio admission namba yako .. kuhusu gharama zote zinahusika ziko kwenye tangazo la kufungua chuo nazipatikan kwenye hiyo website unayosema
    vinginevyo sijakuelewa ila ADMISSION LETTERS ni kwa individual either wakutumia kwa njia ya posta au email na hii naona wao wanaona ni usumbufu ukifika wanakupa barua yako halafu unaanza process za registration .. admission letter mwanzoni ndio kitambulisho chako
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Waungwana tujitahidi masuala mengine tuwe tunauliza kwanza,sasa admission letter waweke vipi kwenye mtandao. Hiyo barua ndiyo itakuongoza mpaka kufanyiwa usajili hapo chuoni. Kama ushaona jina lako mtandaoni nenda chuo kachukue barua.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,me niko mkoani.alafu kwan zle barua ambazo anatumiwa mwanafunz kwa ajili kuambiwa kuwa kawa admitted zenye maelezo ya ada inayotakiwa na michango mingne pamoja na ile medical form huwa znaitwaje?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ok,nimekupata mkuu!
     
  6. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maprofesa wazee wanaenzi enzi zao, ngoja nanihii astahafu ndio tutaingiza kwenye mtandao
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Joining Instructions,inakuwa attached na admission letter. Pole sana
     
Loading...